Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia 2700 classic-circuit mboovu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NAPSTAR, Aug 22, 2012.

  1. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guyz ninasimu aina ya nokia 2700 classic tatizo ni kwamba cicuit yake ni mbovu fundi simu mmoja wa posta ndo kantell hivyyo anataka buku 30 kwa kazi hiyo sa natafuta *mtaalam mwingine ambaye anaweza ku-fix tatizo hili at a cheaper price kama yupo tafadhali anitaarifu i need help its my only phone
     
Loading...