Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noel mwakalindile ni nouma!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gwaks makono, Oct 3, 2011.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wanajf huyu mwandish wa tbc ni nouma anatangaza vizuri sana na anastahil pongez karipot vzur sana uchaguz mdogo wa igunga!
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    so what?
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,237
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Kiukweli anajitahidi kuliko wengi pale TBC wakina Jaffar Haniu yani yule ni Gamba tena la mpingo
     
  4. G

    Gwaks makono Senior Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli anajitahidi kuliko wengi pale TBC wakina Jaffar Haniu yani yule ni Gamba tena la mpingo[/QUOTE]

    SAWA NA MWEZIE MARINE HASSAN
     
  5. G

    Gwaks makono Senior Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apewe sifa anazostahili
     
  6. m

    mmteule JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    sawa na mwezie marine hassan[/quote]
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Umekuwa kama wana Ngwasuma ambao ukiwapa 10,000 watakupaisha jina lako usiku mzima kwenye muziki wao
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Angekuwa hayuko TBC ningempa sifa, ila TBC ishakuwa CCMBC (CCM Broadcasting Cooperation)!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa kumwandika hapa tayari ushamsababishia wanaintelijensia wa magamba kum-target!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    unavyo msifia unamsababishia matatizo.bora iwe siri yako utasababisha mazingira yake ya kazi yawe magumu.unamkumbuka yule mama aliyekuwa anatangaza mpira uwanja wa uhuru?sasa hivi uliza yupo wapi.waandishi wengine wanabolonga ili familia yake iende chooni.
     
  11. G

    Gwaks makono Senior Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mwandishi alikuwa anaitwa nan?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    papaa mfianhi mutu ya watu.. hahahahahahaaaaaaa..
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yah!!! Yuko njema sana,anajua kupangilia matukio,sio Igunga tu,kila habari anayoleta Noel uwa imekaa sawasawa...kichwa yake ipo safi,sio kama za akina Cyprian Musiba nk...
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    SAWA NA MWEZIE MARINE HASSAN[/QUOTE]

    Mkuu Marine Hassan nasikia ni mweupe sana,hasa kwenye Lugha za kigeni(Kiingereza)ambacho nadhani ni vyema mwandishi wa habari akajua hata cha kuombea maji....Jaffar Haniu ni mnafiki yule....
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anaitwa na bado anaitwa HALIMA MCHUKA
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimefanya kazi wakati flani na Haniu J kweli jamaa ni gamba balaaa mnafiki,muoga, Marine Hassan ndo kabisa huwa sielewi alipataje kazi TBC, hivi ni mtanzania kweli yule?
     
  17. ram

    ram JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Halima Mchuka, sijui siku hizi yuko wapi
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we nawe hovyooooooooooooo! unaongelea watu ambao hawapo kabisa
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    ni kazi yake inayomfanya aishi lazima afanye hivyo.
     
  20. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni sawa na kusifia matairi ya gari yanavyo~ride wakati ndo kazi yake. Ametumwa nn?.
     
Loading...