Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nobel Peace Prize 2012!

Discussion in 'International Forum' started by Askari Kanzu, Oct 12, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mshindi atajulikana leo hii mnamo saa saba kwa saa za Afrika Mashariki. Kaa mkao wa kula!
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Nyie mnawinda NOBEL; mkweree anaiwinda kwa udi na uvumba ile ya MO IBRAHIM!! Jinsi alinavyohujumu uchumi wetu kwa kutuibia maliasili yetu yeye na mafisadi wenzie anaowalinda, hiyo tuzo itabakia kuwa ndoto tu!! Kumbuka na Salim Ahmed Salim ni dingi kule na jinsi walivyomuhujumu 2005!!!
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tetesi zinaashiria EU labda ndio itaibuka mshindi. Kama ndio hivyo basi hii tuzo itazidi kukosa mashiko!
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yap, ni European Union ambayo imepata Nobel Peace Prize. Hamna jipya!

    [​IMG]
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Inaelekea hujapendezwa na matokeo, je ulitegemea Vasco Dagama atapata? Yeye angojee zawadi kutoka kwa wanamtandao wake atakapong'oka!!
     
  6. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vasco Dagama ndo nani huyo?
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    heko kwa EU,bila wao hatuwezi huduma zote wao ndo wafadhili
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Uwe mbayu wayu uchanganye na zako!!
     
  9. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa ni nani aliyefyatuka? Acha hizo za uhayawani. Heshima ni kitu cha bure!
     
  10. T

    Tiger JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    EU wamefanya jambo gani la kulinda au kupigania amani duniani kuliko mtu au organisation nyingine mpaka watwae hiyo tuzo?
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kweli heshima ni kitu cha bure! Anayejiheshimu pia ataheshimiwa, lakini ukifanya mambo ya kihayawani shulti uitwe unavyostahili HAYAWANI!!!!
     
  12. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama vile nilivyokuita, sio?
     
  13. T

    Tiger JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu upo kwenye list yangu ambao nawaheshimu sana humu jf, please msiende huko.
     
  14. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe!
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hapana , wewe na uzao wako ndio mlivyo!!
     
  16. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe dogo inaonekana unawashwa. Niko tayari kukuna!
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama unajua kukuna lazima ulikunwa enzi ya ujana wako!! Boflooooo, Askari kumbe chakula, nenda kapakue!!
     
  18. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha. Nimekugusa sio?
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio umejigusa; mgojee Bofloooo anakujia!!
     
  20. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naona hii ndo lugha uliyofunzwa na mama'ko. Dawa ya vilaza ka wewe ni kuwapotezea!
     
Loading...