Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noah NNE kuupaisha Mlima KILIMANJARO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Nov 8, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    TTB mpo wapi?
    Hivi hamuwajui wabongo kwa ubahili na kupenda bure? Eti atume sms achajiwe credit yake na chaji yake ipungue?kisa! Eti anaupigia kura mlima.,atasema huo ni ulaji
    CHA KUFANYA
    nunueni Noah 4 wapeni Zantel,Vodacom,Airtel na tiGO watengeneze promotion ya bure flani kwa wateja wao kujinyakulia zawadi hizo za Kili Noah! kwa mwenye kutuma msg nyingi.SMS zitamiminika hadi mitandao itajam
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Good idea!
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha kwa kweli...lol
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh hapo sawa.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    lakini mimi binafsi sijaelewa hili suala linaendaje!
    Kwani tunauchagua mlima Kilimanjaro kuwa sehemu ya maajabu saba ya Tanzania au ya Dunia!?
    Sasa kwa kutuma hiyo SMS mbona imekaa 'kilocal' sana na nina wasiwasi kama ziko linked na hizo kura halisi.
    Kwa vile Voda wana wateja 10m, Zain 7m, tigo 5m nk, endapo zitatumwa (assume) sms 5m x 350/- = 1,750,000,000/-, hii pesa itakwenda wapi? ...au atapewa mtu (mama Salma-ndiye namuona anatangaza) wa kwenda kupokea hiyo zawadi ya ushindi?
    Nijuzeni jamani wana jf
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu,hii serekali ya sisiemu kilakitu ni lazima kiende kidilidili,hilo ni dili la huyo maza na wezi wenzie
     
  7. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama huyo maza ndo mpiga debe basi tutarajie KUSHINDWA
    maana hana mvuto wala ushawishi kwa jamii hata kidogo
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    sasa mimi sielewi issue ya ttb WAMA anaingiaje? Au ndo kimbelembele?
     
  9. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani sms ni bure
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ngoma imerudi tena lakini hatuoni juhudi zozote za TTB
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Una Uhakika??
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mkuu hata zikiwa bure bila kitu cha kuhamasisha ni time wastage tu
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,677
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja
     
  14. M

    Mchaga HD Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nayo maajabu ya dunia yamekaa kisiasasiasa...naona kwa mbaaaaaali..#
    likija kwamfano maajab ya nchi yenye viongozi na utawala waajabu,wadau mnaona ni nchi gani itashinda..hata bila changamoto za sms.
     
  15. m

    markj JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    huwajui tanapa na mali asili na utalii wewe! yani waache kuhonga ela kwa wale wanaowasaidia kutorosha wanyama eti wakupe wewe noah! hahaha haya subiri izo noah.
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Bora hata wangewapa wasanii wahamasishe
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Vinginevyo yutashindwa kama tulivyoshindwa na Table mountains za south
     
  18. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akili ka zako ndio zinahitajika kwa watz wa sasa
     
  19. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    siungi mkono hoja
     
  20. wa kupuliza

    wa kupuliza JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    huu ni ujinga na ushenzi,kwan mt. kilimanjaro yenyewe haujitoshelezi kuonesha ni maajabu ya dunia mpk niupigie kura
     
Loading...