Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noah inaizwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by wmakishe, Jan 30, 2012.

  1. wmakishe

    wmakishe Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Naiuza NOAH kwa bei ya Tzs 9.5 million tu. iko ktk hali nzuri sana. Ni mali yangu na ninaitumia mimi mwenyewe kwa kuenda ofisini na kurudi home hapa Dar. haifanyi (haijawahi kufanya) biashara ya kubeba abiria. Namba zake BHT (bahati hiyo), ni nyeupe, imetengenezwa Japan (sio China) mwaka 1999, function zote ziko OK! Iwahi mapema kama unaitaka. Mimi sio Dalali , gari ni langu. Ni PM kama unataka NOAH !
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Noah ni aina ya gari au, tujuze
     
  3. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,151
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    ungeweka picha iongekuwa bomba zaidi!
     
  4. Lamchina

    Lamchina JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa biashara ya Noah,japokuwa sijaona picha yake ila mi nakupa 8.5M
    Hapo vipi, tufanye biashara bwashe!
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weka contacts. iko wapi tukaione?
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Ningependa kutumia ukurasa huu kuwapa ushauri wadau wa magari, siku nyingine unapoagiza gari kumbuka date of manufacture iwe kuanzia mwaka 2000 kuja 2011.
    Ni ushauri tu.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hee kumbe gari mi nilidhali yule mdudu wetu
     
Loading...