Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noah ianahitajika haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mzawahalisi, Feb 13, 2011.

  1. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    natafuta gari aina ya NOAH ya bei nafuu, inahitajika mapema iwezekananvyo mwenye nayo tuwasiliane mob: 0784 64 85 24.
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo bei nafuu ndo nini. Mimi ninayo ya 2001. Imeingia nchini october 2010. Unatoa ngapi?
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ninayo ya mwaka 2002 imeingia mwaka huu Feb Bei 19M inaanzia +255784669533 ni ya Silver Kilomita 60000
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bajeti yako ni ngapi mkuu????
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ninayo ya 2001 imeingia nchini septemba 2010 kama una 13m nipm. Bei haipungui katu
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  7. n

    nasri Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    akiri, hiyo ni noah au vitz/nissan march! utapata wapi noah ya 2004 kwa dola 6,500/=!
     
Loading...