Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

noah for sale 12.5million

Discussion in 'Matangazo madogo' started by freemoney, Jun 21, 2012.

  1. freemoney

    freemoney Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari

    wana JF ninauza noah white kwa sh million 12.5 kwa atakae itaji call or txt 0716-369299
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    photo please
     
  3. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia na hii nayo isije kuwa mwenyewe yupo humuhumu JF. Maana naskia we ni dalali, basi hapo utakuta mwenyewe anataka 11.5M we umeongeza cha juu 1.
     
  4. freemoney

    freemoney Senior Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahah kaka mm sio dalali ila ukipenda kuniita ivyo sawa coz mwenye gari analiuza 12.2 million. Ila ukimwambia mtu aje na 12.3 atakuja na 12 ndo maana inauzwa 12.5 maongezi hadi 12.3
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ile gx mia ya jamaa ushauza? au kakutolea mbavuni
     
  6. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hapo kwenye red unasemaje? Kwani kuwa dalali ni dhambi mkuu. We kubali tu, afu jamaa anaulizia ile GX 100 ya jamaa vipi ushauza au jamaa aliwaka sana?
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu Noah zimeshuka bei sana labda uwakamate wajinga wajinga.Soko la Noah limeharikiba baada ya serekali kuzipiga marufuku kufanya biashara ya kubeba abiria kwa taarifa yako Noah bei yake sasa ni kati ya 8 mil - 6 mil.
     
  8. m

    mmteule JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
     
Loading...