Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Noa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Jun 22, 2011.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu kwa mwenye taarifa anaweza kutujuza kama hawa jamaa wa national audit office wameshaanza kuita watu au bado tusubilie

    naomba kuwasilisha
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ni NAO mkuu,nafikiri bado.Kwa kawaida watakuja kushortlist na kuwasiliana na wataopenya.
     
  3. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nadhan wamemaliza kushort list subili cku c nying watatoa majina ya walioshortlisted... angalia magazeti ya serikali na hasa dailynews ya next week
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    NAO hawahusiki katika zoezi la kuajiri, wanaohusika ni sekretarieti ya ajira ktk utumishi wa umma
     
  5. G

    Gerald David Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana ndugu zangu kwa michango yenu
     
  7. a

    amaketa New Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mtujulisha as soon as you get information za shortlisted candidates!
     
Loading...