Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No wonder wa kwetu hamnazo...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RayB, Aug 29, 2011.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kulikuwa na vijana kutoka nchi tatu wenye interesting stories from their coutries, mmoja kutoka China akasema, huko China alizaliwa mtoto hana mkono tukamwekea mkono wa bandia sasa ni mpiganaji wa karate. Kijana wa Kijerumani akasema huko kwao alizaliwa msichana hana miguu yote akawekewa ya bandia na sasa ni mkimbiaji wa olimpic na mpaka sasa ana medali 3 za dhahabu. Mtanzania akacheka saaaana na kusema kwenu bado hamjafikia rekodi yetu,sisi hapo bagamoyo alizaliwa kijana hana ubongo, tukamwekea Nazi na sasa ni RAISI!!
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli jk mmemchoka, i wonder if he also reads this website
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Hiki ni zaidi ya kichekesho kaka! big up!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hii thread si ipo. Unafanya duplication of the post.
     
  5. saliel

    saliel Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namuachia mtoa hoja ananikumbusha mbali sana miaka ileeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.................................
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nahisi kama inafanana na hii:

     
  7. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hii ndo yenyewe achana na hyo ya zaman
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Umeona eh?
     
  9. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ndio ile ile
     
  10. G

    Greard Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh... Hii kiboko... Yaani Tanzania nzima tunaongozwa na tui. Kmk nae anasoma hizi thread
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    amakweli ukichokwa ni balaaaa
     
  12. The only

    The only JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    marudio itv
     
Loading...