Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No wonder bei ya petrol na diesel iko juu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njowepo, Mar 21, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Leo nimepokea kwa masikitiko juu ya demurrage ya meli za mafuta bandari ya DSM ni dola 18000 ambayo ni sawa na kama 27.3million za kitanzania ie todays evening news
    Kisa hakuna boya kwa ajili ya kulikabili ilo as a result kuna meli zinakaa kusubili kushusha mafuta sometimes mpaka mwezi mzima ni kama 800mil sasa unatarajia bei ya mafuta ishuke.
    Kumbe mambo mengine ni yetu uku uku Tz hayahusiani kabisa na bei katika soko la dunia.
    According to tipper meli kukaa mwezi mzima ni jambo la kawaida.
    Wadau husika work on that please izi bei za mafuta zinazopaa kila siku hatutafika.
     
  2. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Nchi iko likizo ni mpaka hapo Watanzania watakapojitambua
     
  3. a

    african2010 Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Bado nalifanyia kazi.
     
Loading...