Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No taxation without representation

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jul 29, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Je wananchi wa kwenye majimbo ambayo wabunge wake wanatolewa nje ya bunge wakigoma kulipa kodi kutakuwa na kosa?
    wamemtuma mwakilishi wao ili asimamie kodi yao, leo bunge linaamua kumuondoa mwakilishi wao nani atasimamia maslahi yao?
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Hivi Tanzania kuna link ya kikatiba au kihistoria kati ya taxation na representation ? Au ndiyo "global warming" yenyewe tayari?

    Hao wenyewe waliosema huo msemo mji mkuu wao watu wanakuwa taxed na federal government bila ya kuwa na kiti bungeni.

    Not that I am advocating "taxation without representation". Heck, I don't even advocate for the necessity of the nation-state that organizes the whole taxation hoopla in the first place.
     
Loading...