Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No sms, call after 2weeks.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eshacky, Feb 5, 2012.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Friends, nina GF tuna muda mrefu katika mahusiano. Mwanzon alikuwa anapenda sana charting na midnight calls nyingii.. Ila baadae akabadilika katika matumiz ya cmu, kuchat kukapungua, kupigiana simu na ni baada kwenda chuo, ila hakukua na mabadiliko yoyote katka uhusiano 2na meet fresh, hamna tatzo lolote mf. Kugombana. Nikamweleza kuhusiana na mabadiliko haya akanitel Ye mwenyewe nowdayz amejigundua c mtumiaj mzur wa simu so inatokea kusahau v2 km kuchat na kucall. Nikamsisitiza ajitahid abadilike cz napenda sana kuchit-chat ,tukakubaliana atajitahid , ila tatizo mpaka sasa kama karibu mwaka , mwenzang haonesh mwamko katk mawacliana though 2po mbal ye yko chuo nam niko chuo mkoa mkoja mwengine. Tunakutana dar pindi cha likizo. Tatizo Inaweza ikakata hata wik na nusu no sms no kubeep ,ukipiga 2natok fresh, nikilalama ye n kusema sorry na kuadmit kwmb anashindwa kujicontrol. Nimejitahid kucopy tabia yke kuwa nisiwe addicted katka kuwasiliana na shindwa, lakin katika mahusiano ni muelewa, na hatujawah kutofautiana. Je ni tatizo la kawaida nikimanisha Tabia ya mtu? Ama.......
    Msaada wa mawazo wakuu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ukimpigia mnaongea fresh unalalamika nini?Maana mpaka wiki ipite hamjaongea ina maana ya kwamba mmechuniana na sio yeye pekee amekuchunia.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Shule ngumu!
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    most of da time, ambapo hatuja wasiliana kipind kirefu, huwa na try kumpima km atafanya mabadiliko kwa yale tuliyoahidiana. Ila naona no changes. Ila kiukwel unaweza jitahid kuwasiliana takriban mwez mzma, we ndo unatuma msg na kucol 2. Ukikausha nae kmya no reply hata za sms. Kwel?
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mapenzi ya aina hiyo,yanaudhi kwa kweli.wewe unataka huyo mtu,muwasiliane,specially kama ukimkumbuka,yeye hana habari na wewe kabisa.kwa nini mwaqnzo hakuwa hivyo?maana ni kama amekuzoesha.hizo ndio dalili za kupoungua kwa mapenzi yenu.na wewe jitahidi ukae kimya,kitakachotokea,kubali matokeo
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ya shule ni tight ila si kigezo cha kutokuwepo kwa mahusiano, ni njia mojawapo ya kupunguza stress za masomo. Naongopa?
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nilishapractice hvyo, anakuja ananicall nikimuliza kwann anafanya hivyo, hana sababu ananijibu "hata mimi sijui,Niwie ladhi" kana kwamba hawez jicontrol. Ila m2 unayempenda unaweza kukaa wik bila kuwasiliana naye?
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mwanzo wa mapenzi watu hutamani waende hata polini wakaishi peke yao ndo maana hata calls huwa ni za fujo sana! Ila mkishazoeana tu na calls zinapungua!!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he, bukua bukua, nyanga hazijakaa mahali pake nini???
    Mie nililipiwa na kijiji, so nilikuwa nasoma hadi nyuma ya kitabu kujihakikishia sirudishwi home.

    Ukiona manyoa, anataka kuoshwa.
     
  10. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ukimaanish sina changu, nazugwa mkuu!
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usiwe mjinga. huyo demu anataka muende next stage ya relationship lakini wewe Mr Nice guy, (utakuwa ni wale wanafiki wa kuripoti ibadani sana) uko kwenye comfortable zone ya kupigiana simu za ah sweetie missing you, " natapika hapa nilipo. Nadhani pia una simu yenye laini mbili.
    Grow up before she meets a grown up man where she is!
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huwa inakera mawasiliano yanapokuwa ya upande mmoja but chukulia poa tu so long as bado unafeel kwamba mnapendana
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kipipi umenena!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    uwe mbayuwayu, ya kuambiwa changanya za za kwako.

    Wanawake wanapenda sana kuwasiliana na wapenzi wao hadi kero.
    Sasa huyo anapitisha hadi wiki jiulize viswali.

    Kwa mtazamo wangu wewe anakuchukulia kama husband material
    ila huko kishapata desa material au outings material
    na hajamwambia huyo mtu kuwa kaacha husband material huko kwao

    kwa hiyo labda muda mwingi wanakuwa wote inabidi wewe uwekwe pending kwa muda.

    Kuibiwa si mbaya sana at times, huh.
    Inafanya ujue thamani ya ulichonacho na kufanya ujue kama utaweza himili mikiki

     
  15. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    km cjakupata fresh mkuu, yuko chuo Mbeya mkuu... By da way kwel m n mr. Nice guy, na 2nafahamia snc O Level, co kwmb najuana naye snce jana au juz, we started from u best frnd, then 2kafika hapa. So wats your point mwana
     
  16. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama wewe husomi basi mpatie nafasi mwenzio asome.
     
  17. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    cartura. dah! Kaz mjomba! But she z wife material kiukwel ila tatizo ni hilo tu.
     
  18. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Also you are not in her mind as it used to be.
    A woman would chit chat with you all the time kama anakuwaza na kukufikiria muda mwingi.
    Labda masomo yamemtinga.

    Ila usi rule out msemo huu: fimbo ya mbali haiui nyoka
     
  19. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ha ha ha! Ungejua ngaz ya elimu nayosomea, nachosomea, na nachokiperform.
    BTW Tnx kwa wazo lak mkuu. One!
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Na wewe kaushia tu,uwe unampigia mara moja moja
     
Loading...