Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No smoking

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kandambilimbili, Apr 16, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TANZANIA.
    Baada ya kupitishwa sheria ya kuzuia uvutaji sigara migahawani na hotelini,
    Serikali iliamuru kila wenye migahawa au hoteli kuweka tangazo la sheria hiyo,
    mambo yalikwenda kama ufuatavyo:

    MATANGAZO:

    Mgahawa wa Msomali: Habana kufuta dumbago habah,
    kama nafuta dumbago haba serkali atashkuwa hatwa mkali
    kabeisa.

    Mwarabu: Habana kufuta mtumbatu ndani ya myumba hii, mtu ukufuta
    mtumbatu haba tabigwa kwa kishwa yake halafu tabelekwa kwa bolis!

    Jaluo....... Ni makufuru kuvuta singara kipande ii. Kama we nakamatwa
    inavuta singara kipande iii tapelekwa direct kwa prison.


    Mhindi....Serkali sema pana buta sigara apa. basi watu ote pana buta sigara apa!


    Makonde; Hailuuchiwi kubuta chigala apa otelini. Ukibuta chigala apa utapigwa nchale na kupelekwa chelikalini!

    Msukuma: Inakatazwagwa kuvutaga masigala apa. mtu akivunja hili lishelia
    atapelekwa kwa mwanagwa jitabu.

    Mpemba. Sigara zeshakatazwa kuvutiwa humu ngahawani hivo, na msifanye nchezo, Bwan Juma ni nkali atawatia jela wabishao na atawatoa kwenye CUF!

    Hoteli ya mwana CCM:
    Kufatana na sababu zisizoweza kuzuilika, serikali imechukuwa hatua nyeti ya
    kupinga uvutaji wa sigara kidamnasi ya watu, migahawani na mahotelini. Pia imeelezwa kinagaubwaga kwamba hatua kali zitachukuliwa kwa yeyote atakayekiuka sheria hii. Wahudumiwa wote wanapaswa kuzingatia amri hii
    ili kuepukana na kile kinachojulikana kama mkono wa sheria.
     
  2. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani..... sipati picha ikiwa kwenye audio..

    .......ila huyo mpemba yuuko juUUUU.
     
Loading...