Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NO SHOW FEE YA PRECISION AIR Tsh 25,000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chereko, Feb 17, 2012.

  1. C

    Chereko Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nilipatwa na dharura wakati niko tayari kwenda safari Mwanza, nikapiga call center ya precision simu inanipa matangazo ya ROYAL PAA haipokelewi hata baada ya kurudia mara tatu nikaachana nao. Kesho yake naenda airport naambiwa kalipie "No show fee Tsh 25,000" nikakumbuka siku nimekaaa Mwanza masaa sita nangoja ndege na sikulipwa "Flight delay compensation" na siku ile nikosa kuhudhuria arusi kanisani. Toa nikupe kama mnatoza fee lipeni compensation inapokuwa mmechemka
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Precision Air=Flying time Bomb!!
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Hiyo iko hivyo zaidi ya miaka mitatu sasa, niliwahi lipa 25,000 mwaka 2009. Juzi kati nikiwa O R Tambo airport nilichelewa ndege ya SAA kuja Dar wakanigonga NO SHOW ya R570 ambayo ni kama laki moja na elfu kumi hivi. Nadhani huo ni utaratibu wa kawaida wa mashirika yote, ingawa Precision customer service yao iko very poor nadhani ndio maana hata 25 yako inakuuma.
     
  4. r

    rushasha JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawaombea sana 540 waongeze ndege na kuongeza idadi ya routes wawatoe kabisa hawa precision (PW) kwenye soko. Customer service yao sio nzuri; hawana communications na wateja, kwa mfano, una flight ya asubuhi saa nne, hata kama watai-delay au cancel hiyo flight hawawaambii wateja wa flight hiyo in advance hadi uchome mafuta kutoka Arusha mpaka KIA ndo habari unaipatia pale counter! IT SUCKS REAL!
     
  5. N

    Nyanjige New Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wanaboa, na delay kwao ni kitu cha kawaida, kwa mnaoenda abroad halafu mnakaa nje ya Dar es salaam tafadhali usithubutu kuunganisha yaani unatoka Mtwara siku hiyohiyo unaenda nje ya bongo utaambiwa flihgt itachelewa kwa saa moja, baada ya muda wansema itadelay kwa masaa mawili mwisho utasikia apologise haitakuwepo mpaka kesho halafu hawatoi Lunch wala accomodation yaani huku mtwara ndio balaa.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikiwa nasafiri kwenda South Africa napanda SAA na kama imejaa ni bora niende Zanzibar kupanda 1time kuliko hilo daladala. Ukipanda Precision Air ni sawa na umepanda daladala za kariakoo, customer care yao ni sawa na wapiga debe wa daladala. Mimi hunipandishi hata kwa mtutu, ndege zenye hovyo, service hovyo halafu wanadharau wateja, pumbavu zao.
     
  7. k

    kayscho New Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli wafikirie mara mbili hyi no sho fee yao,, kuna siku washaniweka mwanza airPot siku nzima, nimeingia dar saa nne usiku haina tofaut na mtu aliepanda bus!! Lakin itOkee wewe ndo umechelewa!! Lazma uwatambue!!
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Poleni sana, mie hata ndege sijui inafananaje ndani sijui lini nami nitaipanda walau ile ya jeshi tu duh, ushamba wangu kweli ni mzigo!!!!!!!
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    PW. Please Wait
     
  10. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wandugu eti one way Mwanza to Dar ni shiling ngapi kwa fly540 au hiyo Precious?
     
Loading...