Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No sensa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Aug 24, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No sensa !
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huo ndo msimamo, serekali na bakwata kazi wanayo
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    watahesabiwa watake wasitake ipo mbinu yao ya kuwabana
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Mkilazimisha sana watahujumu takwimu..........mtu wa miaka 30 atasema 40, au kuongeza idadi ya waislamu walio nje ya nchi etc............
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mbinu ni ubwabwa tu
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hivi kuliko kupiteza pesa si wachukue idadi ya vteti vyw kuzaliwa wa minus idadi ya death certificate wanapata idadi ya watu wanayotaka....wasituchoshe bana
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    huu mtego rahisi sana. Wasipohesabiwa tutafahamu idadi ya wakristo nchi hii kwa urahisi. Watakaohesabiwa ndiyo watakuwa wakristo by default na tutaminus toka kwenye present estimates za 43m tutajua waislamu ni wangapi. Very simple equation! Na wasijetuambia kuna mamluki kwani wao wameshatangaza hawahesabiwi
     
  8. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini isitangazwe kwamba wakati wa zoezi la sensa serikali itatoa ubwabwa, pilau, kashata na kahawa? Hiyo ni mbinu pekee itakayowavuta hao jamaa.
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Una maana hata watu wazima wanapenda kla kla au unazungumzia watoto wadogo.
     
  10. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesema 'hawa jamaa' maana yake ni wote na ndiyo tabia yao.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nyumba yangu pia ina hili bandiko.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    So simple as you think!
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kawadanganye wa kijijini kwetu, lakini hapa hadanganyiki mtu
     
  14. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona jina lako haliendani? Au unaunga mkono hoja kama wabunge wa chama chetu...
     
  15. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa hujui maisha ya tz nini au upo nje ya nchi?ngoja nikujuze watz wengi hawana hivyo vyeti na wala hawafuatilii zaidi hivyo vya vìfo
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jina langu lina nini
     
  17. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi yangu ina ili bango halafu nayasambaza anayoyataka aniambie nimletee
     
  18. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaopinga sensa si wa dini yetu. Dini yetu inakukubaliana na sensa, kwa kuwa sensa ilikuwepo tangu enzi za mitume, na mitume waliheshimu sana sensa. kwa hali hiyo, kila anayepinga sensa, anapinga maelekezo ya mitume waliotangulia. Msituhukumu wengi kwa mawazo ya waasi wachache.
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Makafiri bwana utawaona tu kwa kudakia mambo yasiyowahusu
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Mimi nikiwa kama msimamizi wa kanda katiaka sensa nasema kila mtu atahesabiwa wait and see
     
Loading...