Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No new Star Times Channels in Moshi.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Officer2009, Aug 20, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mbona Star Times wanatangaza channels mpya ila mi nimejaribu kufanya automatic search lakini wapi! No new channels. Nimejaribu kuzima na kuwasha na kufanya search bila mafanikio. Hizo channels mpya hazipatikani Moshi au ni receiver yangu ndo kimeo?
     
  2. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hata huku mererani hazipo
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Jamani, humu jamvini hamna mafundi wa star times wakatupa jibu? Nimejaribu kuwapigia star times lakini hawakupokea simu hadi hela(430) ikaisha.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo inakuwa wanafanya wao automatically so itakutaarifu au ukizima ukiwashainaingia..
     
  5. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    ndetichia, kwa hiyo ndo kusema kuwa sisi watu wa Moshi new channels bado tuzisubirie?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hakuna chanel mpya moshi
     
  7. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Thanx angel msoffe, nilifikiri ni mimi tu ndo sizipati.
     
  8. gody

    gody JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    Mimi sikuskia tangazo ila kwenye 2:30 hivi ilinikatalia channel zote na kuniandikia No service
    kuzima na kuwasha tu ika search automatic the 49 channel recieved
    ukihesabu ziko 30
    nimeona itv,eatv ndo inashika, startv
    tbc2 wametoa ,stv e2 wametoa
    yaani kifup sjawaelewa bora mwanzo wamepunguza sana!
     
  9. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    We upo Moshi?
     
  10. gody

    gody JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    mimi nipo Dom sory kwa hilo
    lkn ilipofika saa 9:52 yenyewe ikaandika
    Starting update, automatic search
    then update finished; chanels zikajipanga kama mwanzo na nguvu mpya zikiwa channls 51 na zilizokuwa zinasumbua ziko ok!
     
  11. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Heri yenu watu wa Dom. Yaonekana watu wa Moshi hatujawekwa kwenye ratiba. Mbaya zaidi hata mtu ukiwapigia simu hawapokei.
     
  12. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    tatizo wamekosa ustaarabu wanashindwa toa hata inmformation

    ila morogoro jiandaeni wanakuja after 2 weeks washafunga kila kitu

    mi nilijua free kumbe nazo ni za kulipia coz nilishakisahau

    mi nipo dar jaman ila mlimani wameiondoa hawa jamaa wa ajabu
     
Loading...