Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

no maandamano ya katiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 23, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kamishna paul chagonja na deus kibamba wametangza no maandamano ya katiba
    channel ten news bulletin
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tufanyeje sasa kama kina kibamba wamefyata mkia? mpaka wanaimbishwa na chagonja....this country bana!!!
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Simple! Basi waitishe makongamano nchi nzima!
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tena Deus anasema hawataki damu imwagike na kuwatahadhalisha wapinzani wanaotaka kumwaga damu ya Watanzania. Sijui wamenunuliwa hawa?

    Hii ni nini lakini? Tumwamini nani sasa wa kutukomboa kutoka kwenye hii katiba ya Magamba?
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we have long way to goooo!!!
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakika tuna safari ndefu sana sana. Chagonja anawaimbisha na nyimbo kabisa kama watoto wa chekechea dah!
     
  7. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,574
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    As far as I understand, Tanzania tuna mfano wa wanaharakati ila hatuna wanaharakati. Nadhani Kenya, Zambia, Malawi, South Africa na nchi nyingine hasa Ulaya wana wanahatakati. Nilishuhudia wanaharakati Uingereza walikuwa wanapinga uingizwaji mitambo ya nuklia mwaka 1996 (kama sikosei) walienda kulala kwenye reli maana mitambo hiyo ililetwa kwa treni. Kiongozi wao alikamatwa na polisi na akaambiwa aombe radhi ili asichukuliwe hatua za kisheria. Yeye akasema polisi wafanye wanachotaka maana akiomba radhi itaonekana kama walichokuwa wanakipinga hakikuwa na maana. Hata hivyo, polisi walimwachia huru baadaye. Hao ndio wanaharakati - wa kwetu ni wa maneno tu lakini hawako tayari kujitoa kwa lolote. Uharakati wa namna hii siyo busara kuuamini!
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Looooong looooong way to go.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hivi kibamba anaamini tutapata katiba yetu kwa kuwaomba ccmagamba?
    Akae atulie aone game. Hakuna Chagonja wala nini. Chagonja akimwaga ya wanetu asubiri kama wa kwake watapona. Labda awatafutie ukimbizi nje ya nchi lakini kama wanaishi hapa kwetu? safari hii wawe tayari na wao kuonja maumivu.
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Magobe T umeongea iliyo kweli kabisa, siwaamini tena hawa watu hata midahalo yao sitaangalia kwa mwendo huu
     
Loading...