Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No development to make Ulanzi an official alcoholic consume product?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 9, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kwetu Iringa hii tunaita Lager,Kijana akiwa juu ya gari lililopakia kinywaji chenye viwango tofauti,Mfano ulanzi wa Leo leo tunauita MTONGWA,na ukilala siku moja kosa alc vol inaongezeka Unaitwa Mkangafu, Ukilala siku ya Pili hapo unaelekea kufafana na Konyagi Mwitu, Msafiri naomba Kutoa Hoja hivi haiwezekani hawa local Breweries kama hawa wa Tanangozi wakapewa nguvu flani au hata hawa Original TBLwa pale Karume waje wafungue Kiwanda cha Kusindika ULANZI kwa utaaalamu zaidi na kwa usafi maana hii malighafi huku kijijini ipo nyingi na huu ndio msimu wake, Wadau wa Kijijini Msafiri Safarini naomba Kutoka Hoja.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nyie wala MBWA jikusanyeni muanzishe ushirika wenu wa kusindika ulanzi kama njia ya kuhifadhi mila yenu!!!Mnaweza kumuajili ndugu yenu Luhanjo kama mtendaji mkuu kwani hana kibarua siku hizi ama sivyo atakufa upesi kwani vitu vya bure hakuna tena!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mimi naupenda ule mnaouhifadhi chini ya ardhi kwa siku kadhaa halafu ukitoka huko unaitwa MDINDIFU, ni noooooma tupu! kuna jamaa pale Tanangozi alitengeneza system ya supply ya ulanzi kwenye majumba ya watu km maji ya dawasco akaweka na mita kabsaa ili upate kulipa kwa kile unacho consume. jamaa alipiga mpunga mrefu
     
  4. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mbona kuna mzee mmoja anga za Semtema Iringa alikuwa anafanya packaging ya bamboo safi ilikuwa ikapatikana kwenye mabaa na grocery isipokuwa alikuwa akisubiri jamaa wa TBS waje waidhinishe aanze kuitangaza pande zote za TZ na nchi zingine kwa ujumla
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daah umenirudisha home mkuu, miss sana ma home land Iringa..
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mgawa Riziki Kamwene..? Unazidi kunipa raha, ukitaja semtema, ngome, mwang'ingo, TRM, mpaka KIGONZILE, duuh full raha kupata wadau wa home., huyo mzee siyo yule wa mwang'ingo namfahamu kwa jina la MALINGA..
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angalia sana kauli zako dogo...
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah mkuu umenikumbusha mbali.
    MTOGWA naupenda sana.
     
  9. 1

    19don JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    NZIWIKE nene imboga sa kukaye nyadundwe, lifweni nyamusa
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Hivyo vifaa vyake vilivyo vichafu mh!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Achana na mtogwa , unavunja magoti ule!
    Piga siku imekaa siku 3!
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2014
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kibuku iko juu maana inazindikwa na kuuzwa chupani kama vinywaji vingine vya kisasal
     
Loading...