Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No Comment! - Mlalahoi ataendelea kuwa hoi na sera mbovu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Mar 10, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nimeone hizi picha kwenye Blog ya Dada Chemi Swahili Time: Wadi ya Uzazi Hospitali ya Temeke Jionee mwenyewe, Je hizi ni athari za ufisadi au sera mbovu za afya au yote mawili. Inasikitisha kuona wazazi wakiwa wamepangwa kama mafungu ya nyaya sokoni Tandika.

    Shadow.
     
Loading...