Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No choo no ndoa - India

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kwa waliosikiaa asbh BBC

    waziri wa maendeleo ya jamii wa india ameshauri familia zenye watoto wa kike popote walipo ikitokea anaolewa ameshauri bwanaharusi kuhakikisha anajenga choo kwanza kwenye nyumba ya wakwe na hii ni kwa sababu nyumba nyingi azina vyoo na wengi hutegemea vyoo vya mitaani ambavyo ni vingi kuliko majumban...mh ameomba sana hilo kuzingatia ili kuweza kuboresha afya ya wa hindi popote pale walipo india so wazazi sio tu mnakubali kienyeji ngombe watengeneze choo aisee hii ingekuwa dar ,,mpaka raha
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    India naskia wanaume ndo wanaolewa
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Vipi unajenga choo utegemee kujisaidia kwa jirani?
     
  4. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii mambo ya public toilet inanikumbusha mbali saaaana,Mnajikuta mmeunga foleni kama watu 8 hivina ukitoka kwenye foleni unaweka jiwe ili usipitwe.Kweli utoto raha jamani.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kumbe muhindi wewe eeh?
    Barbara cheee
     
  6. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa bongo mtu akitaka kuoa wazazi wa binti wanaangalia zaidi kama mkwe wao ana maisha mazuri yatakayomfanya binti yao aende kuishi kwa amani na furaha, ikiwa ni pamoja kuwa na nyumba, kausafiri, biashara au kazi nzuri inayolipa n.k. Hii ni tofauti kwa wenzetu wahindi.

    Katika hali inayoonyesha kwamba serikali imechoshwa na hali ya uchafu, imewataka wazazi wenye mabinti kuwekka sharti la kujengewa choo kabla ya binti yao kuolewa. Taarifa zaidi zinaeleza watu wengi wanamiliki simu za mkononi lakini wakati majumbani mwao hawana vyoo.

    Taarifa hiyo inaendelea kusema kwamba katika sensa ya 2011 inaonyesha 75% ya wananchi bilioni 1.2 wa india wanamiliki simu za mkononi kati ya hao 50% tu ndio wenye vyoo na waliounganishwa katika mtandao wa maji taka ni 11%.

    Hivyo kutokana na hali hii wazazi wametahadharishwa kuchunguza kwanza kama bwana arusi ana choo nyumbani kwake kabla hawajafikia uamuzi wa kumwoza binti yao.

    Hayo ni ya India, hapa kwetu hali ikoje? Maana sio ajabu bwana arusi akiwa ukweni akageuka nyuma ya ukuta akauachia..................... Karibuni.
     
Loading...