Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No +255068410070 ????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Dec 15, 2010.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenye kujua code ya namba hiyo hanisaidie.

    mmmiliki ananisumb ua kweli,akipiga nikipokea anauliza jina langu na kukata na baadaye kupiga tena karibu mara 10 kwa siku lakini mimi nikipiga naambiwa haipo na kweli ukitazama hizo namba zinazidi kwani kuna 0 kati ya code ya nchi na ya namba za mitandao.

    nimejaribu hata kupiga namba 0684100700 laklini haifanyi kazi

    tofauti ya namba hii na za kawaida ni kwenye sifuri tazama +2550684100700 na +255684100700

    Nawezaje kujua mtu huyu yuko bongo hsap[a au mambo ya Technlojia
     
  2. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtumiaji anatumia software ya fake number, anakufahamu na yawezekana yuko bongo, nitafute nikusaidie kumfahamu!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imesharipotiwa tcra hyo no inafanyiwa kazi kunasiku mhusika wa tcra alikuja wapo redio ikaripotiwa
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka wazi hapa jamvini usaidie wengi
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Ndugu JF ina wengi sana weka hadharani Binafsi kuweni makini sana hasa watu wa JF wanapokwambi tuwasiliane else ni wachache wenye roho zakina DIDY...utakanyaga miwaya ya KOVA bila kujua kesi yako
     
  6. d

    diana98 Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no hata mimi napigiwa sana na namba hiyo lakini mbona naona kama namba ya airtel si wewe tu karibu watu wengi wanapigiwa ila ukipiga wewe huwa haipatikani
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo namba ni ya mtandao wa zain airtel. Hiyo 0 inajitokeza kwa kuwa unatumia mtandao wa tigo.
     
  8. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni customer service ya Airtel!
    Hawa wahindi wanajua kubandika matangazo. Kwa siku unaweza ukapata hadi sms 5 za promosheni. Usiombee ukiwa unatuma sms. ukituma ya kwanza unapata msg. Inaendelea mpaka ya tano. Ukituma kumi inakuja nyingine. Nimewapigia kucomplain wakaniongelesha nusu saa (ukitoa dk 20 za kusubiri kuunganishwa). Uchakachuaji everi wea
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thank God! Nilidani niko peke yangu! Nimeishahesabu mara tano sasa nimepigiwa na hiyo namba na yenyewe ukiipiga inakuambia haipatikani. Huu ni Usumbufu. Ila mimi kila inapokuja mwisho ni 700 sio 70 yaani+2550684100700.
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu tumekupata. Kuna watu wanacheza na simu za watu kwa makusudi mabaya. Hata kulleta huo usumbufu.
    nakumbuka pia wakati wa kampeni no. 2557071788 ilitumika sana kusambaza sms za uchochezi+usumbufu na zenye ujinga+++.

    Wataalamu wa ICT tusaidieni, nini hii kitu? Namna gani ya kuidhibiti?
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama simu yako ina uwezo wa kublock namba bora uiblock akiwa anapiga huyo mtu atakuwa hakupati kamwe......hiyo ni njia mojawapo ya kuepuka usumbufu.
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Naona ule mpango wa kuregister SIM cards umeishia kwenye kuregister tu! Manufaa hakuna kama kawa.

    Kwa ninavyoelewa kufake namba kwenye GSM haiwezekani, at least kwa methods za kawaida, so hizo namba ndo zenyewe. Inaweza ikawa ni wizi, ukiwapigia wanakucharge kiasi kikubwa kuliko standard rate.

    Unachoweza kufanya kama una simu ambayo iko advanced kidogo (S60,Blackberry, Android, Windows Mobile etc) kuna program za kublock call unaweza kuinstall kisha unaiambia izuie hiyo namba. Provider wako pia ana uwezo wa kublock namba kama ukiwaambia, ila bongo hii inaweza kuwa mtihani.
     
  13. Mzux D

    Mzux D Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr phone wasaidie hawa jamaa wapewa usumbufu na namba za watu tofauti?
     
  14. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ule mpango ulikuwa ni wa ki-Politik zaidi... nadhani unakumbuka Shamte alivyotumia database yenye namba zilizosajiliwa za wa-danganyika..
     
  15. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tueleze zaidi Shamte alitumiaje? wengine hatujasikia habari hizo.
     
  16. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hooo
    hata mm nimepigiwa ila napata ujumbe wa Karibu Airtel, unganishwa na airtel kwa 1/4 shilingi mara upigapo sim kuanzia saa 5-12 asbh. sasa wewe unayeulizwa jina mhhhh sijui!!! lakini uciogope sana

    vizuri pia umejiexpress ulipokuwa na wasiwasi
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hivi hakuna jinsi kuomba tuinunue ile TTCL wenyewe tuiendeshe kisasa maana bila kuwa na mtanzania kwenye hii sekta magabachori watatusumbua sana.
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana kwa kunisaidia na mm pia! maana kila nikiweka line ya zain nakuta the same no. above imenitafuta, kuna siku nilikua nimepumzika mchana cm nikaiweka silent nilipokuja kuamka nikakuta micd cal ya namba hiyo, nilipoipiga haipatikani! nikajua nimekosa dili la maana kumbe ujinga mtupu!! asante sana!!
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata mi inanisumbua mno hii number...mwanzoni nilidhani ni virus maana huwa siilewi..wala mi siipokei..
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huyo atakuwa msanii tu. wa sentesi yake hiyo 80% naamini wala hajui nini ananaongelea.
     
Loading...