Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No 13.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BLUE BALAA, Mar 11, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba kujuzwa tafadhali. Ni kwanini namba 13 inasemekana ni namba ya Mkosi?
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    waulize wazungu ni kwanini kwao tarehe 13 ikiangukia Ijumaa kwao ni mkosi. Siamini hilo kwa waafrika pia.
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe kama huna majibu kaa pembeni si lazima uandike.
     
Loading...