Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nnawezaje kuangalia mechi hii

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IrDA, Nov 11, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wadau naomba mnifahamishe kama mechi hii ya Chad Vs Tanzania itakayofanyika tarehe 11/11/2011 kama itarushwa moja kwa moja na kituo chochote cha televisheni hapa Tanzania kwa sababu hawajatangaza.Vilevile nina ndugu yangu yuko Malaysia na yeye anaomba kufahamishwa kama anaweza kuangalia online na ni kwenye website gani?
     
  2. networker

    networker JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    imesha chezwa tanzania kashinda 2 chad 1
     
Loading...