Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nnauza tikiti maji za jumla na kununua kutoka popote zilipo tanzania

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Tafakuru, Apr 23, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hello wadau

    mimi ni mfanyabiashara wa kati, nnauza tikiti maji kwa bei nzury na kwa uhakika (reliable). Tikiti zangu zinakuwa za kiwango cha juu sana na hata za kiwango cha kati ukitaka utapata, kwa idadi yeyote ile utakayohitaji.

    Pia mimi ni mkombozi kwa wakulima, maana nnanunua matikiti kutoka shambani, kwa bei nzury tena kwa cash.

    kwa yeyote aneihitaji au anaefaham mtu anaehitaji naomba tufanye mawasiliano
     
  2. K

    Kasungura Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu! Tangazo lako linakosa vitu vingi vya msingi. Anyway je unanunua tikiti aina gani? Bei ya kununulia ni kwa kilo au kwa pice? Je kiwango cha chini uchoweza kuchukua mfano niko tanga. I mean tone ngapi?
     
  3. C

    COPLO Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Weka namba ya simu MJOMBA!!!! tutawasiliana vp kirahisi pasipo number ya simu?????????
     
  4. c

    cannulla Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    weka simu mkuu nikushushie mzigo
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ametokomea bila ufafanuzi wa msingi kabisa. Hapa ndo panachosha kabisaaa.
     
Loading...