Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nnatafuta eneo lenye copper na Iron kwa kununua au jointventure

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chipukizi, Sep 18, 2012.

  1. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nna wawekezaji wanatafuta maeneo yenye madini ya copper na chuma ili kuyanunua mwenye nalo au ambae ana mtu anayo ani PM
    Nnatanguliza Shukrani
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    tuwasiliane eneo lipo na hata ukitaka copper zipo nipigie tuongee 0657145555
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kaka Chipukizi, ni-pm namba zako nikuunganishe na mdau mmoha ana ekari za kumwaga zina copper kuanzia juu tu, maeneo ni mengi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ni PM kuna eneo ninalo lina Shaba ya kutosha.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Mmh! Nielimisheni jama ntajuaje kama eneo langu lina hiyo copper?nna maeneo ya kutosha hapa arusha,nisijekuta nakalia uchumi mzee mimi.
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Nielimisheni jama ntajuaje kama eneo langu lina hiyo copper?nna maeneo ya kutosha hapa arusha nisijekuwa nakalia uchumi mzee mimi.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine let's be serrious ndugu
     
Loading...