Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nnape nauye:usinisahau mzee kwenye ufalme wako haya mapito tu atoki mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Nov 24, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [table="align: Center"]
    [tr]
    [td] [/td]
    [/tr]
    [tr="bgcolor: #ffffff"]
    [td="class: Kazibody, bgcolor: #ffffff"]nilicheka pale nnape nauye aliposema jamani atuko kufukuzana na mbaya zaidi akaenda mbali ati kuvuana magamba sio kufukuzana bali wahusika kurekebisha maisha yao na jinsi walivyo

    naona hapo anamwambia mzee usiniache bwana kwenye ufalme wakohaya ni mapito tu mzee wangu tuimarishe chama unajua hata serikali awakupenda kuwapeleka mahakamani wakina mramba ila waliposikia kelele za eu na wafadhili mzee ikabidi awatose kama ushahidi lakini akuna kinachoendelea so mzee usiogope wanapokungangania kwenye gamba nakuhakikishia niko na wew empaka mjengoni

    anasikika kijana akimweleza mzee wa nmc arusha el[/td]
    [/tr]
    [/table]
     

    Attached Files:

Loading...