Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nnape akamata meno ya tembo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Jan 14, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa wilaya nnape nauye amekamata bus la buffalo lenye nyara za serikali meno ya ndovu likitoka Tunduru kwenda Dar es salaam!
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alinyimwa rushwa? Au!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Anajenga jina inawezekana alidokezwa kuwa polisi wamekula rushwa mzigo unapitishwa hapa siku fulani....huwa inakuwaga hivyo anajenga jina..ajitahidi sana yule alitakiwa awe mbunge wetu ubungo walahi basi tu alipoenguliwa tukahamia chadema wooote vijana sasa tu chadema nnape nae atarejea chadema soon tunammsubiria
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    juzi juzi kamwazibu mzembe kwa kukaidi agizo la kulima heka 1 leo meno ya tembo safi sana nenda na speed hyo
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ???????????
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    wazee wa intelijensia hawakuwa na intelijensia? Mpaka mkuu wa wilaya anawasaidia kazi! intelijensia my foot. . .lol
     
  7. m

    maselef JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kazi yake hiyo. Hizo ni sifa ya kijinga
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii ndo comment ya kijinga.

    Safi sana Nape!
     
Loading...