Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nnaomba utaalamu wa kujua ovulation dates kwa thermometre

Discussion in 'JF Doctor' started by Tafakuru, Jul 17, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wanajamvi, nmeskia kuwa unaeza kufanya uzazi wa mpango kwa kuruka kufanya mapenz siku za hatari; Hii ni kawaida ila njia yenyewe ya kuitambua siku halisi ya hatari ndio sina utaalamu nayo maana naskia ni kwa kuangalia changes za body temperature ( jotoridi la mwili)
    Yeyote mwenye ujuzi anisaidie hasa madaktari na waschana wenzangu wazoefu
     
Loading...