Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nna swali kwa wasichana wacheza shoo na Wasanii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, May 11, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Greater thinker nimeleta mada hii kwa jukwaa kubwa hili wala sikwenda celebrety page ninaheshim busara zenu na weledi wenu kwa ujumla na ikizingatiwa page yenyewe ni habari mchanganyiko kwa hilo hamna atakayeuliza kwa nini nimeileta hapa


    swali langu ni kwa wasnii lkn pia kwa wapenzi wa hii music natafakri na kujiuliza mara nyingi nnapokuwa natizama music pamoja na hawa wenye music nikimanisha wasnaii panapo kuwepo na wasindikizaji wa hawa wnamziki amabao mara nyingi ni wa kike
    wnacheza sna tena pengne zaidi ya hata hata kufanya matendo makubwa ikiwa ni pamoja kufrahi
    msingi wa swali langu hawa wnakuwa considerde wapi malipo au mshara kuuza sura tu kwenye kideo kama ni hivyo basi usanii ni upuuzi tumia mtu upate kitu girlfrnd wangu aisha kuniomba akatumiwe na masnii moja nilipo fikilia nilimjibu siku nikimuona akitumika ndo mim na yeye kwisha habari yake
    hili limekaaje wadau ?????
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are perfectly alright
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    unakusudia nini mkuu Rutare!?
     
Loading...