Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nmepanda akamba bus ya kenya toka dar tupo abiria 7

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Mar 22, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wanajf embu nisaidieni,kwenye basi tupo watu 7 toka dar,gari inachoma mafuta,sasa najiuliza huyu tajiri wa akamba anagain chochote?au anategemea abiria wa arusha kenya?
     
  2. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Maji ukiyavulia nguo ni budi uyaoge hata kama hayana TBS:peep:
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ana mzigo wa kutosha kwenye buti
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kampuni hiyo broda!
    Hilo likikosa vichwa kuna lililojaza nyomi ya hatari, kwahiyo compasation inatembea ndani kwa ndani!
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Haya mabus ya Akamba mengi ni chakavu sana hayakidhi viwango vya usalama hayategemei sana abiria wa kawaida inategemea biashara za mirungi na wakimbizi wa kisoamali.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Umeona lile la Mombasa - Nrb- Kampala au Nairobi - Kigali ? Hawana gari moja hao, route moja inafidia nyingine, wewe kamata hivyo viti vya kulala.
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    tuwekee na picha!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu msimu ni mgumu sana kwenye vyombo vya usafiri na huwa hawawezi kukatiza safari 7bu ya kujenga reputation kwa kipindi kijacho
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu msimu ni mgumu sana kwenye vyombo vya usafiri na huwa hawawezi kukatiza safari 7bu ya kujenga reputation kwa kipindi kijacho ambayo watacompasiate wakati ujao
     
  10. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi tumeshawahi kupanda wa 4 mimi dereva wawili na konda
     
  11. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umezoea kupanda Daladala kusimama kimchongoma!!MAZOEA YANA TABU!!
     
  12. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni cross boarder Daladala, niliipanda toka Nairobi kwenda Mwanza nilijuta, jamaa wanapakia abiria njiani kuliko daladala za mbagala mizigo ndo usiseme.
     
  13. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yah inawezekana wanamzigo wa kutosha chini au ndo ivyo ziko gari nyngne zinafidia.ila ni raha kua wachache unajichagulia siti unayotaka,nawasiwasi jamaa watakua wamebeba malighafi sizizo halali,naona kuna wazungu na wasomali wawili
     
  14. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wanasafirisha Parcel na ndio biashara inayolipa zaidi kwao.Parcel moja inaweza ikawa na gharama nusu ya nauli ya abiria mmoja .So parce kama na abiria wachache mambo yanakwenda vyema.
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaitwa kufa kiume au huajafa hujaumbika!!!!
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaitwa kufa kiume au hujafa hujaumbika!!!!
     
  17. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akamba public bus company taratibu inafilisika.Huduma zake zinazidi kuwa mbovu kila siku.
     
  18. M

    Mtimba Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Akamba sasa hamna kitu,magari yao yamechakaa sana.Dec 2011 nilipanda gari yao toka Arusha saa moja jioni tukafika Nairobi saa kumi alfajiri!nikaunganisha kwenda Mwanza tukiondoka Nairobi muda huo wa saa kumi na hadi saa kumi na moja jioni ndio tulikuwa tunaingia Kisii,niliteremka hapo Kisii na kuchukua gari nyingine hadi Mpakani Sirari.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hayo ni mambo ya kawaida ktk biashara mkuu.
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi nilishangaa sana nilienda Nairobi kwa ndege ya Jetlink kwenda tulikuwa watu kama 7 kurudi watu 4 saa sijui wanafidiaje gharama.
     
Loading...