Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nmekimbia kuhesabiwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duzente Siqwente, Aug 25, 2012.

  1. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naskia kesho ndo sensa huko......
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu kesho ndio siku yenyewe nimeandaa lita 5 ya mbege hapa njumbani karani akija 2takuwa tunakunjwa huku nampa data
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa umekimbilia Sudan ama mbinguni?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli wewe mjanja maana umewakomesha kweli kweli..
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ata hesabiwa alipo lala usiku wa kuamkia tareh 26, ata kama ni guest house

    SENSA KWA MAENDELEO
    JIANDAE KUHESABIWA
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Asante mimi kama muislamu nimekata shauri nafuata ushauri wa mufti na sio wa wale wahuni kina ponda hivyo ndio kusema mimi na familia yangu TUTAHESABIWA
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Wangu unamaanisha utalala humo kwenye huo mjengo ulioutaja hapo juu?
    Wewe!!! wewe!!!
    Haya tu.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Wangu ni mfano tu me nawe tutahesabiwa tukiwa pamoja!
    Wangu hata kama ni kilala kwenye huo mjengo lazima niwe na wewe!


     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio kesho!
    umesikia vibaya!
     
  10. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umejifichiawapi!! au juu ya bati!!??
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kuna familia nyingine inabidi wahusika wa sensa wapite na "kalukuleta" kwa jinsi watu walivyo nyomi...
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hilo dodoso litakuwa invalid aise
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    yan my lawyer hujakosea, c tumegongewa hapa dah yan wametuharibia pozi niaje!!!!!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi walisema makarani wana yunifomu.

    Maana mie nimeamshwa sasa hivi nihesabiwe, ngoja nikawafungulie waingie.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sensa ya huku nzuri zaidi maana iko detailed zaidi. Inahesabu idadi ya viungo changamshi, mapigo ya moyo na pesa.

     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha
     
Loading...