Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nmeipenda sana kauli ya kiongozi huyu wa dini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MELODY, Apr 8, 2012.

  1. M

    MELODY Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika maadhimisho ya Ijumaa kuu Askofu Mkuu kanisa Katholiki Jimbo la Arusha Josephat Lebulu alisema"...Matumizi ya mabavu ambayo hufanya makundi ya watu kukaa kwa siri na kupanga mbinu za kumwangamiza mtu asiye na hatia na wakati mwingine hata kuhonga mahakama zipotoshe hukumu dhidi ya wanyonge"Mwananchi 7th april 2012.
    Hukumu ya Lema haikuwa ya haki.

    ASANTE BABA KWA KUWA MKWELI NA MTETEZI WA HAKI KWA WANAKONDOO WAKO
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona unamuita mama wakati huyo aliyetoa hiyo kauli ni baba askofu?
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama umeniwahi hivi.
     
  4. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alimaanisha mama kanisa, usiogope mkuu!
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo viongozi wa dini wanapo kuwa wanapotoka. Akiulizwa atoe ushahidi wa haya aliyosema atasema Hana, ila wao wakiambiwa wanauza dawa za kulevya utasikia wanasema lalamika. Hiki ni chombo huru cha maamuzi wasikiingilie hata chembe.
     
  6. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alishawahi muombea Fisadi kuwa kaonewa alipoangushwa katika U-PM so huwa siamini sana kauli zake. Ni uzao wa Mafisadi tu huyo
     
  7. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Askofu huyo, ni mkweli hataki unafiki, maaskofu wote wangesimamia ukweli nchi ingekombolewa haraka.
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani ameshatubu ndo maana kaamua kusema ukweli
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Atakuambia yeye mchungaji wa kondoo wa bwana anachunga kondoo popote.
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    In theory mahakama ni chombo huru lakini in practice mahakama zetu zinaingiliwa na serikali kulazimisha maamuzi fulani. Ukweli huu ulisemwa majuzi na jaji mkuu mstaafu (akaondolewa na stahili zake ikiwemo ulinzi). Kuna jaji alitoa injunction saa 2 usiku ili kumruhusu Kitwana Kondo agombee umeya, kuna mwingine alimnyima Mtikila nafasi ya kujitetea na akamfunga kwa maelezo ya upande wa mashtaka pekee. Mifano ni mingi.
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me sipendi watu wa makanisa na misikiti kuingilia mambo ya kisiasa hadharani kiasi hiki. Tunajua wana mapenzi na vyama vya siasa, lakini Askofu anaposimama hadharani au Shekh kuzungumzia kitu ambacho kinaonesha bias uupande mmoja, tunagawanyika kwa misingi ya dini ilihali lengo letu ni kutaka ukombozi wa nchi yetu. Wakristo wanapenda na kuyaunga mkono matamko ya maaskofu, waislamu wanapenda na kuyaunga mkono matamko ya mashekh...tukiendekeza matamko ya maaskofu na mashekh, tunazidi kugawanyika kwa misingi ya dini na adui yetu CCM anazidi kushamiri na kujiimarisha zaidi. Kitu ambacho kinachelewesha mabadiliko tunayoyataka.

    Hawa watu wa dini wazidi kuwaombea waumini wao wamche mungu na waache ufisadi na siyo kutoa matamko ambayo hayana mashiko kwa taifa. Na kama ni muhimu kufanya hivyo, basi wakutane wote Maaskofu na Mashekh watoe matamko kwa pamoja na siyo kupingana hadharani kama ilivyokuwa kipindi cha Mauaji ya Arusha February 2011.

    Mambo ya siasa watuachie waamini wao ili tuendeleze jitihada za ukombozi, kama wanawashwa na wanahamu sana ya kujiunga, wavue majoho na kanzu waingie kwenye siasa tufahamu si watu wa makanisa au misikiti tena. Tukiendeleza mambo ya udini, TANZANIA TUNAYOITAKA IKO MBALI SANA, PENGINE HATA SIYO KIZAZI CHETU....ASANTENI.
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usichanganye mambo, aliyemwombea fisadi ni Laizer wa KKKT
     
  13. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo maaskofu wote tu...ni viongozi wote dini zote wanatakiwa wafanye hivyo...cha kushangaza wengine dhulma kama hizi hautasikia wakizipgia kelele , wenyewe wanasubiri matokeo ya form iv na vi ndiyo waanze kulalamika kuwa wanafanyiwa dhulma kumbe ni uzembe wao wenyewe...ukombozi wa kifikra utachukua muda mrefu sana tanzania mpaka tuupate...!
     
  14. M

    MELODY Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry typing error ni BABA ASKOFU. Typing error mkuu
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Maamuzi ya kihuni ya kushurutishwa na wenye hela nayo unayaita maamuzi huru ya mahakama, hata Yuda alimsaliti Yesu lakini akaishia kujinyonga kwa tamaa ya hizi fedha, Na hata hawa wadhalimu wa haki hatutawasubiri wajinyonge bali ipo siku watakosa hata kuomba msamaha mbele yetu maana hawatakuwa na nafasi hiyo
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hoja za kitoto wauzaj dawa za kulevya unawafahamu kupeleka mahakaman unasubir nn?achen kutawala kwa ndoto na kauli za kulialia za nn?kama huwez kuongea kaa kimya.
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    angalia vizuri
     
  18. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mungu akubariki askofu wetu.
     
  19. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha te te te ! Mkuu ni kweli makundi ya watu hukaa kwa siri na kupanga njama za kupindisha haki. Kuna thread humu inasema usalama wa taifa huko singida pia wamekaa kwa siri na viongozi wa ccm kumvua mh Lissu ubunge. Kuanzia mlingotini bagamoyo hadi kwa shehe yahya magomeni da slam kila mtu anajua ccm ni chama cha mashetani
     
  20. y

    yaya JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipata kusema Bw. Yesu kwamba, wana masikio, lakini hawatasikia, na kwamba wana macho lakini hawataona.
    Mkuu, sijui jina lako ni Dumela Mbegu au ni Dume la Mbegu? kama ni mswahili utajaza mwenyewe.
    Je, wewe ni mgeni sana katika siasa za Tz hata usijue nini kinazungumziwa hususan maamuzi ya jaji katika kesi ya kuupinga ubunge wa mh. Lema?
    Yawezekana unajua ila umejifunika blanketi la gamba lililokufanya usione wala kusikia.
    Pole sana.
     
Loading...