Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMC hospital - Kamanda Lema anaendelea vizuri

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 6, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Jana baada ya mkutano wa kumbukumbu ya mashujaa pale NMC alilazwa hospitali,Taarifa kutoka kwa mtu aliyekaribu naye zinasema aliruhusiwakutoka hospitali jana hiyohiyo usiku.hivi sasa anaendelea vizuri.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tunashukuru kwa taarifa, lakini mbona sioni tofauti na ile iliyoko Jukwaa la Siasa?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Asante sana mdau, nilikuwa sijafanya upembuzi kamili juu ya uwepo wa habari hii pale jukwaa la siasa. Natanguliza shukrani kama Mod ataiondoa hii.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kazi ipo Jf,

    mimi bwana nina damu ya kunguni,thread zangu zikifanana kidogo tu hata kwa silabu moja tu,huchanganywa na hiyo iliyowahi,lakini hii ya copy &paste mmmmmmmmmmmmmmmmmh
     
Loading...