Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nmb yaanzisha kilimo account

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by PayGod, Dec 14, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bank ya NMB imeanzisha kilimo account ambayo imezinduliwa mwenzi wa kumi na moja katika mkoa wa mtwara. CEO wa nmb amesema account hiyo ya kilimo itakuwa na interest ya 6% na itakuwa haina mantanance fees.
    Nia ya hiyo ya account ni kumsaidia mkulima kusave fedha na baadae kutumia hiyo fedha kununua pembejeo za kilimo
     
  2. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Afadhali sasa serikali ina pay forward kwa kuwakumbuka wakulima. Pamoja na sera ya kilimo kwanza kama wakulima (kiukwelii) watafaidika na mikopo hii basi tutegemee miaka ya hivi karibuni GDP ya taifa la Tanzania itapanda kutoka na mauzo ya bidhaa za kilimo nchi za nje.
     
  3. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mwanzo mzuri ,nitafutailia
     
  4. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sijakuelewa vizuri mkuu iyo akaunt ipo branc zote za nmb au mtwara pekee.
     
  5. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni huduma nzuri, nadhani kama itafanyika ktk branch zote Tanzania nzima basi wakulima watafaidika sana
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wameanza na mtwara kama pilot branch, alafu baada ya hapo itaenea nchi zima, kwenye matawi yote
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari njema sana...
     
Loading...