Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB wamenitozaSh.alfu bila risiti!! TRA mpo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, May 18, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimemtumia ndugu yangu pesa kwenye akaunti yake. NMB wamenitoza alfu lakini hawakunipatia risiti. Je, TRA wamewaruhusu kutuibia? Mwisho wa siku NMB watajitangazia faida kutokana na Alfu zetu.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    ukitaka kuwaweza, akiuliza hii akaunti ya nani unawaambia ya kwangu,maana hana mamlaka ya kuuliza id,hapo wanakua hawana ujanja.haingii akilini eti ukiweka pesa akaunti ya mtu mwingine watoze elfu!na pia huwezi lazimisha mtu aweke pesa kwenye tawi lake pekee! TRA ya tz ipo usingizini long room
     
Loading...