Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB - Ujinga wenu wa 'network inasumbua' unaharibu biashara zetu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Crucifix, Oct 31, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tunakusanya pesa zetu kupitia NMB kwa sababu ndiyo inapatikana sehemu nyingi walipo wateja wetu; lakini mara utasikia network inasumbua na hivyo wateja wa biashara yangu wanashindwa kutuma pesa kwa wakati. Na wengine hata kama hawana nia ya kutuma pesa basi husingizia tu, network inasumbua na kutokomea na pesa. Hili tatizo lina karibu mwaka mzima sasa, kipindi ambacho tatizo la msingi lingeweza kutatuliwa. Cha ajabu lakini katika kulipa mikopo yao hata siku moja network haisumbui. Huku nu kurudishana nyuma kwa hiyo yoyote anayehusika na mambo ya IT huko NMB ahakikishe kuwa wanarekebisha na kama wanadhani wataendelea kuwa peke yao kwenye soko la vijijini wachunge sana kwani CRDB na Barclays wameanza kusogea.
     
Loading...