Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB Temeke yavamiwa kwa mabomu; mmoja auawa; msako mkali!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shukuru, Jul 31, 2009.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna mtu kanipigia simu kuwa bank NMB ya tawi la temeke maeneo ya Mwembeyanga limevamiwa..

    je kuna ukweli kuhusu hili na kama kuna mtu aliye karibu na eneo la tukio Plz bring news to us maana nasikia mapambano kati ya polisi na majambazi bado yanaendelea
     
    Last edited by a moderator: Jul 31, 2009
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh majambazi hayaishi!!
     
  3. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami nimesikia hilo.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Km ndio hivyo we are at risk, hawa majambazi kuelekea kwenye chaguzi isije kuwa hivi vyama vyetu vya kisiasa ni njia yao mbadala ya kujipatia kipato.
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Title nadhani imekosewa, ni NMB na si MNB... Tumerekebisha hilo.

    Naona mwisho wa mwezi umefika na watu wanachukua chao mapema...!
     
  6. c

    cammory Member

    #6
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, ndugu yangu alikuwemo humo ndani ya benki yeye amejeruhiwa na watu walikuwa wakigombania mlango kutoka baada ya majambazi hao kutoka. Ameniambia majambazi hao wamefanikiwa kutoroka na fedha nyingi kutoka benki na wateja wa benki hiyo. Walinzi na askari ama wameuawa au kujeruhiwa takriban walinzi watatu walikuwa wamelala chini ama wakufa au kujeruhiwa. Tukio lilikuwa kama mchezo wa filamu.
     
  7. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo haya yataendelea sana kutokea kadri hali ya uchumi inavyozidi kuzama.Ajira hakuna ,Walinzi yaani polisi wamekata tamaa,wananchi wana hasira na serikali yao,Kwani haijakidhi matarajio yao.Maisha bora kwa kila Mtanzania.Sasa majambazi wameamua kujitwalia maisha bora mkononi.Nani alaumiwe????
     
  8. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizi benki kusogezwa karibu na wananchi inatakiwa na ulinzi pia kuongezwa. Ni risk kuweka benki Mbagala au Temeke
     
  9. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hawa si wale majambazi Mkuu wa Polisi juzi alisema wameingia Dar toka Kenya?

    Wako wengi na silaha kibao- tuwe macho!

    Huu ndo ujirani mwema??
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    haya maeneo unayafahamu Mkuu? inawezekana uliiona Temeke kwa mara ya mwisho siku nyingi sana. Temeke ni ndani ya City aise.
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa kwa nini wasiwakamate kama wamewaona wameingia nchini na wanawajua!? Au wanasubiri wafanye matukio ndio wawakamate!?
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni pale ambapo mtu mmoja alipokuwa anapeleka fedha ndani ya bank alivamiwa gafla na majamazi hayo wakiwa wawili ndipo walipotokea polisi wawili kuanza kupamabana kwa risasi haliyopelekea polisi wawili kupata majeraha mabaya sana na mauututi
     
  13. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona hata kwenye BLOG ya Michuzi wametoa. Hii ni hatari sana.
     
  14. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hali itakuwa shwari pengine baada ya uchaguzi kwisha
     
  15. V

    Victor Rogath New Member

    #15
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 26, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujulishane ukweli wa Wizi kwa kutumia silaha za kivita (mabomu) ktk bank ya NMB temeke na kusababisha kifo cha mtu mmoja
     
  16. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,377
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jeshi la polisi lilitoa tahadhari kwa mabenki mwezi ulopita juu ya majambazi yenye silaha kujiandaa kwa uporaji katika taasisi za fedha,binafsi niliwasifu kuwa inteligensia yao inaenda na wakati,lakini kwa hili kama kweli majambazi yamevamia benki na kupora na kutokomea kiulaini namna hii basi kuna mahala ndani ya jeshi la polisi kuna ubovu,haiwezekani uwaambie watu wachukue tahadhari huku mtoa tahadhari ukiendelea kulala...Labda kama na wao wanahusika otherwise nasubiri taarifa ya hayo majambazi kukamatwa au kuuawa,ni imani yangu jeshi lilikuwa katika tahadhari ya juu sana.
     
  17. R

    Realist Member

    #17
    Jul 31, 2009
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna taarifa kuwa kuna uvamizi/ujambazi NMB Temeke. Mwenye taarifa atuwekee hapa.
     
  18. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana waathirika wote wa tukio baya hili.
     
  19. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wizi umetokea, inasemekana ni vijana wadogo tu walikuwa na bunduki pamoja na vitu vinavyodhaniwa ni mabomu ambapo mashuhuda wanasema vilikuwa mithili ya simu za mkononi ambavyo walikuwa wakirusha wakati wanaondoka.

    Jamaa hao walikuwa na Toyota Land Cruiser ya Kijani na walitoroka kuelekea njia ya Tandika. Kweli wamechota mihela maana inasemekana walikuwa na begi
    "Rack Sack" kubwa tu lililokuwa limejaa mihela. Mhanga mmoja alisalimisha fedha zake TZS 2,000,000 alizokuwa akimtumia Baba Yake.

    Majeruhi ni wengi, na inasemekana Askari Polisi wawili walipigwa risasi kabla jamaa hawajaingia ndani.

    Polisi walifika eneo la tukio kama baada ya dakika kumi na tano.

    Kweli ilikuwa kama action movie.
     
  20. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii post ipo.
     
Loading...