Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nmb ni bank au? Tumeichoka sasa basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ABUMAN, Feb 22, 2012.

  1. A

    ABUMAN Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau,Km mfanyakazi wa Serikali natoa hoja ya sisi wafanyakazi wa Serikalini tuhame kuitumia NMB kupitishia mishahara yetu kwani uongozi na wafanyakazi wameonesha kushindwa au kuzidiwa na kazi kiasi kwamba kuna baadhi ya wafanyakazi hasa wa tasnia ya Ualim wameshindwa kupata mishahara yao kwa muda sasa kwa kosa la hao wafanyakazi wa NMB wakati wa kuituma wanaituma kwa mtu mwengine na mtu anafuatilia miezi kadhaa anapewa ahadi tu na uongozi idara husika hawaoneshi ushirikiano wowote nina wasiwasi na taaluma ya watu wa idara husika kufuatilia wapi mshahara umeenda na kuomba uidhinishaji wa kuurudisha katika akaunti husika kuchukua miezi kadhaa kama ni hivyo hiyo idara iondoshwe wawe wanaomba watu waliobobea kutoka field husika yaani consultants wawasaidie kila mwisho wa mwezi au huenda wamezidiwa na kazi au wamewachoka wateja hasa wafanyakazi wa Serikali kutokana na wengi wao kupitishia mishahara NMB,naishauri kama si kuhama basi Serikali iwaache watu wachague Bank nyengine na mishahara iende huko moja kwa moja bila kupitia NMB wanachosha sana hawa jamaa hasa majibu na kiburi wanachoonesha.Nakusudia NMB Makao Makuu pale Phoenix House.
     
  2. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa.
    Nimejaza fomu za kufungua joint account mimi na mke wangu lakini leo ni mwezi wa pili naambiwa watu IT hawajaweza kutatua shida.
    Pia hawana kauli nzuri na ya kumthamini mteja.
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Weee bado uko kwenye hiyo benki ya Makabwelaaa? unafanya nn huko toka haraka.
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,096
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Amen, usiwe na nyumba ndogo maana umejidhibiti hapo
     
  5. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bank ya Makabwera, unategemea nini hapo, lazma mambo yaende kikabwela kabwela.
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huwa naifananisha na yale masoko ya mazao ya kulima!NMB SUCKS A LOT.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si unajua mbongo akipata analewa ndo kama hivyo wamekuwa na wateja wengi na hawataki kuchukua hatua kwa ukuaji wao
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndo maana nilikimbilia exim...no longolongo nyingi
     
  9. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Shida ni kuwa kwa morogoro exim ipo Mjini nasi tupo vijijini.
     
  10. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  11. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    polen sana. Bila kuandamana hamna majibu
     
  12. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Kwanini msifungue Akaunti NBC, MAHALA MTEJA NI MFALME? Polen sana watanzania.
     
Loading...