Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nmb mitambo imekatika hakuna huduma nchi nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Feb 25, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mitambo ya mawasiliano na ya Kiufundi ya benki ya Nmb imekatika tangu saa 2.45 asubuhi.hadi sasa hakuna huduma yoyote ni msongamano matawi yote
    nchini...
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    muda mwingine huwa wanakua hawana hela wanasingizia net...
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mimi nimepata huduma,kama saa tatu hivi asubuhi,hapa moshi
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ni kweli aisee. naona hapa wamepanga mstari hadi barabarani. pole yao.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watu wanapata tabu kweli.nimeongea na mama mmoja apa anasema ametoka mtwara vijijini km 106 hadi mjini na nauli alikuwa anategemea benk.hajui afanye nini tena.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umepiga bao mzee.naomba unirushie mpesa lau chochote nistirike apa.
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hamieni Equity bank kwa walio Arusha na kwa mikoa Ya dar na Klm na Mnz hamieni KCB
     
  8. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tembo card wangu saafi kabisa, kitu cha VISA bana!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,261
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Polen sana wahanga.
     
  10. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hata huku kwetu ilikua ivo, Nmb, Nbc, postal bank, Zanlink, ni TTCL ndio walotukwamisha leo
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    inawezekana si nchi nzima mkuu-ni baadhi ya matawi
    kuna system mpya wameweka ndo inayowazingua,,ila wanatakiwa wabadilike
     
Loading...