Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB - Hii si sawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Jul 13, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nimepeleka cheki yangu NMB, aliyenilipa ana akaunti Barclays. Zimepita wiki 2 salio halisomeki. Haimaye nimeenda kuulizia wakabofya kompyuta na kuniambia kuwa nina elfu kumi tu kwenye akaunti. Nikauliza sasa elfu kumi na cheki yangu vina uhusiano gani? Wakanijibu lazima niwe na zaidi ya elfu kumi na tano kwa sababu gharama ya kuingiza cheki toka benki nyingine ni 15,000. Nikauliza mbona hawakuniambia jambo hilo wakati ninawakabidhi, wakaniambia 'pole'. Nikawajulisha kuwa, mbona CRDB huwa napeleka cheki ya benki nyingine na kupata kiasi kamili cha pesa, wakasema kama vipi wanirudishie cheki yangu. Nikakubali. Kuipokea ina mihuri yao nyuma na mbele - HII SI SAWA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ngoja waje wajuzi
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    umekomoa kweli kweli.....
     
  4. m

    manushichini Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka pole,hapo kuna tatizo ila siku izi Bank charges ziko juu kila sehemu.Unapopeleka Check Bank Outward clearing ina gharama baina ya bank na bank na ni sehemu zote.ilitakiwa waangalie kwanza balance vinginevyo wakipiga tuu itakataa.Kupigwa mihuri kwe check ni sawa ikipokelewa lazima iwe na mhuhuri wa recieved.na inapotoka inakuwa na muhuri wa kurudishwa.na hapo teller naye anakuwa na muhuri wake wa kwamba kaicheki.hivyo lazima uone ni mihuri mingi,hali kama hii hutokea pia kwa aliepewa check ila akaunt ya check haina pesa.Sema wamekuchelewesha hivyo wanatakiwa kukuomba radhi.
     
  5. M

    Maga JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kaka hata hiyo CRDB wanakata hela nenda kachunguze tena account yako utagundua. Ila pole sana
     
  6. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    kwa hiyo akaunti haina hata 15000?..........pole squared
     
  7. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    hawa jamaa wezi, mimi nina akaunti yangu ya kawaida lakini hawa jamaa wameigeuzkuwa a biashara ivyo wnanla 10000 kila mwezi, nimewalalaikia kila siku jibu lao ni lile lile tunashughulikia na ukifika mwisho wa mwezi panga kama kawaida. Miezi imekatika lakini bado wanaendelea na uhuni wao. Nawatafutia siku niwafungie kazi nifunge branch saa mbili asubuhi naona ndio tutaelewana.
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    pole jipe mwenyewe, unataka akaunti zote ziwe na milioni?
     
  9. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    fisadi we, 15,000 ndogo? niletee basi kwa tigo
     
  10. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bank nyingi sasa hivi zina matatizo ya kubalance statement zao shauri ya matatizo ya kiuchumi yaliyoikumba Tanzania. Watu walikopa mabilioni na wakawa defaulters shauri ya hali mbaya. Na asset walizotumia kama collateral nyingi valuation zilikuwa za uongo. Hivyo bank charges zitakuwa kila mahali na pia wanachukuwa pesa kidogokidogo kama elfu 1,2 au 10 kutoka kila account, kama hujastuka wataendelea hadi utakapostuka halafu wanarudisha na kuomba samahani. Ila ni intentional
     
  11. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    wezi sanaaa naomba habari ziwafikie NMB kuwa kunasiku nitafunga branch asubuhi asubuhi, nimeziesabu ten ten zangu sasa zinakaribia Laki! Watanikoma siku hiyo, sijui niwatafute alishababu nivae mabomuuu! Wananikeraaaa!
    Wezi haooooooooooo weziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
Loading...