Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB Bank

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Darwin, Oct 5, 2010.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama kuna waajiriwa au wakubwa wa NMB hapa, sio kwamba nataka kuiua biashara yenu ila nataka kuuliza.

    Nipeni sababu yakuwa mteja wenu?

    ATM foleni tena sio foleni ya watu kumi
    Banking foleni hivyo hivyo
    Card zenu huwezi kuchukua kwenye bank nyingine.
    Ukitaka kwenda NMB umeshaanza kupata uvivu hata kabla hujaliona jengo la NMB

    Kiufupi nikwamba NMB service zao ni poor kama nini.
    Nashangaa watu wengi wanaipenda hii Bank wakati inajulikana kama bank ya karaha.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    wengi ni walimu ndugu yangu.....sijui walilazimishwa wawe na ac kule
     
  3. D

    Darwin JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35


    Kama ni huo wakati wa mshahara usiwe unafikiria au kuthubutu kabisa kwenda NMB
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    NMB Imetokana na NBC ya Zamani ambayo iligawanyika kwensa NBC na NMB, kutokanana Historia ya NBC ya Zamani ilikuwa ni benk yenye matawi karibu kila wilaya ya Tanzania, kumbuka kuwa wakati serikali inafanya zoezi la utambuzi wa GHOST workers walitoa agizo la mishahara yote kupitia Benki tofauti na ilivyokuwa mwanzo wakati tunachukua mishahara madirishani, Hivyo katika kufikia huko NBC kwa kuwa ina coverage kubwa ndiyo benki iliyotumiwa sana na ndiyo inayotumiwa kuwafikia watu wengi Vijijini.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kuona faida ya NMB safiri kwenda wilayani...lakini kama uko dar,Arusha,mwanza hutaona faida ya kuwa na account NMB
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sio tu huduma zao ni mbaya; wafanya kazi wao ni jeuri kwa wateja hawajui kabisa mambo ya customer care; ukitaka kujionea wafanyakazi wa benki jeuri we nenda pale tawi lao la Mwenge lililopo nyumba moja na TRA!! Ujeuri wao umenifanya nifunge account yangu hata nikauza hata hisa zao kwani nilijua uzembe wao utaathiri thamani ya hisa zao ambazo kweli zimeshuka kwenye soko la hisa!!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kamanda wewe kama mimi.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    mama me si mwalimu ila nina account kule kunachosha ka nini ...jtatu mpaka jmos foleni
    si ATM or ndani ya bank yenyewe .
    ni vyema kuwa na account nyingi ili ukikwama hapa unahamia pale .naipenda CRDB bank .
     
  9. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamia Benki nyingine. Hii ndiyo moja ya faida kiduchu za utandawazi. Kma huduma mbovu basi unaenda Benki nyingine zeney huduma bora zaidi. JARIBU CRDB Bank!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. T

    Teko Senior Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndiyo walilazimishwa! baadhi ya sehemu hawakupewa nafasi ya kuchagua bank wanayoitaka
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Benki zote bwana ni yale yale. CRDB wana tawi pale banana utakoma...linapoteza network kishenzi
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kamanda ungegonga thanks basi!!
     
Loading...