Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB bank, mbona mko slow?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mayolela, Feb 3, 2010.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani biashara ni mashindano na huduma bora,nimefuatilia ufunguaji wa current akaunti,kwa muda wa miezi miwili sasa ,kila nikienda bado tunashughulikia-jamani kuweni makini biashara ngumu.
    Documents zote zipo tatizo ni nini?wadau naomba maoni yenu.

    msumbuliwa wa njoo kesho na Nmb Bank- benki ambayo ninaipenda toka moyoni kwangu.
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,934
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Swadakta! si ufungue akaunti kwenye bank nyingine?

    Mmmmh!?
     
  3. D

    Donrich Senior Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ulienda tawi gani mkuu..
     
  4. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tawi la ilala
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani hata pale HQ ni kero, kinachoniuzi ni wahudumu wao wasivyo na haraka, wamejaa nyodo na dharau. yani unaweza kufika ukaongea na mtu anakuangalia tu na anaendelea na kazi zake, at times i feel like slaping them, they are damn slow and confident. Hawaogopi ushindani simply because wana uhakika na idara zote za serikali ni wateja wao ll! we need to change people.
     
Loading...