Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB Bank hovyooo kabisa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kennedy, Jan 7, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Katika benki zinazoongoza kwa huduma mbovu kabisa hapa Nchini ni hii NMB(benki ya makabwera).Wanagharama za ajabu ajabu sana kuweka pesa kwenye akaunti ya mtu mwingine unalipa 1000,kuendesha akaunti kwa mwezi unalipia,kutoa hela kwenye atm unalipa.Cha ajabu pamoja na mteja kulipa gharama nyingi bado huduma ni duni tena mteja ni fara anapofika ktk benki hii.Mfano hapa KASULU tangu asbh saa tano mpaka wkt huu saa moja usk ATM MACHINE haitoi huduma yoyote watu wanataabika wakati wamekuja kuchukua pesa ambazo mtu ameweka.ubora wa huduma zenu ukowapi ndani ya benki dail mtandao unasumbua kuweka pesa mteja inamchukua masaa matano.hata makao makuu hamlijui hili wananchi wote tunajua fika hakuna huduma ya bure ktk benki lakini lzm mboreshe service nadhani hii benki ni kero nchi nzima,kama faida mnapa dail kwa gharama za wateja.wakuu mwenye kuwajua viongozi wa nmb makao makuu tafadhali awaambie!huu ni mwaka mpya watu wanamahitaji mengi ya pesa kwaajili ya kupeleka vijana shule n.k
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh pole sana kaka, hamia CRDB au Stanbic upunguze kero. Halafu nasikia ni banki inayoongoza kwa wizi kwenye akaunti za watu!!!!!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Mkuu huku village kwetu ndy only bank japo CRDB wameleta MOBILE yao,unajua hata atm kadi lzm uchukulie kwenye tawi ulilofungulia akaunti,hata km uko mbeya then atm ikaisha muda wa kutumia utalazimika kurudi ulikofungulia.lakini hawa jamaa wa tembocard huduma zao zinaridhisha.
     
  4. s

    siyenda Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli NMB haifai kwani hapa KIBONDO hata huduma kwa wateja kauli zao mbovumbovu,kuna matangazo yapo pale kwamba na fomu kila mwenye akaunti anatakiwa ajaze,ukiulizia hizo fomu anakwenda muda bado huku toka novemba hilo tangazo lipo.PIA makato yamekuwa mengi mno natamani hata nihamie benk nyingine lakini hapa KIBONDO hatuna benk nyingine tofauti na NMB.NMB kero kero
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa kasulu wkt huu ndy atm inaanza kutoa huduma ila kwakweli wananchi wamezichoka sana huduma za nmb .
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,751
    Trophy Points: 280
    NMB mteja sio mfalme, mteja ni ****. Heri kuweka hela Mpesa au tigo pesa kuliko bank ya makabwela...
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    kweli kbs bora tigo au mpesa hawa nmb washenzi taipu hela zetu wenyewe lakini zinatutoa kamasi jembamba,mteja hapa fara kbs tunakusanyika km kuna shughuli kumbe tunasotea huduma.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    weeee mgeni tanzania?
     
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    1. Teller ziko 5-7 wahudumu wawili
    2. Muda wa chai na lunch wanaondoka wote
    3. Unamkuta mhudumu anavyozungukazunguka kwenye kiti kama tufe, anakuangalia kama unayeomba kazi kwake
    4. Ukutani kuna nakala za vyeti kadhaa ilivyotunukiwa wa huduma nzuri wanayotoa kwa wateja.
    5. Pembeni kuna kibox kidogo kimeandikwa sanduku la maoni
    6. Mabango kadhaa yanayokuuliza kama umeridhika na huduma wanayotoa
    7. Matawi yao yanaishia mikoani na baadhi ya wilaya tu.

    Hizo ni baadhi ya sifa za benki zetu za kibongo. Karibu zote sifa zinafanana. Ole wetu sisi makabwela, ni nani atakayetusitiri na aibu hii?
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,589
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Hii bank kweli kazi ipo ,wiki iliyopita nimeenda kudeposit fedha kwenye akaunti ya mtu eti naambiwa nilipie Tshs 1000.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    At least inajitahidi kulipa kodi..benki ya kizalendo kabisa hii, naipongeza kwa hili. U-hovyo wa benki ni kila mahali, nashangaa mnaipick hii benki yetu ya makabwela tu kana kwamba nyenginewe zina unafuu wowote!
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,936
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Mi nimeshawazoea hawa jamaa ila kiukweli huwa wanaboa sana, I hope kuna kipindi watajirekebisha ila meanwhile kuwa na account bank nyingine itasaidia..
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kasulu hakuna benki nyingine zaidi ya NMB na ndio maana huduma ni mbovu. Labda kwa ushauri ni vema wateja watumie M-pesa, Tigo pesa kujiwekea akiba.
    NMB, pamoja na kuwa ya makabwela bado inaongoza kwa kuwa na gharama kubwa. Ni benki pekee inayotoza pesa kumwekea pesa mteja, ni benki pekee inayoza pesa hata kuchungulia balance yako mwenyewe
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nina mwaka na miezi miwili nikifata Card ya ATM napigwa kalenda eti jina langu linashindwa kutambuliwa na computer zao!!!! Wana vijimambo hawa wapuuzi bora utumie M-Pesa
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Kwaujumla kuhusu ATM CARD ikiwa km uko tawi jingine au mkoa mwingine muda wake umekwisha huwezipata msaada wowote.ndiyo maana nembo ya sunflower sijui kilimo kwanza
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    yote haya wameyaandika kwa unadhifu kama yanatekelezwa ndani ya benki.unajua huduma inapoboa halafu unaombwa radhi wkt ni dail iko hivyo haileti maana.
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    kwa siku wanakusanya pesa tele lakini huduma unaweza fikiria hata wafanyakazi wa nmb wanajitolea may be halipwi mshahara.
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndg acha maneneno mengi weweeeeeeeeeeeeee. Kwani hizo zenye huduma za kisasa huzioni ndg. Hiyo ndo National Makabwela Bank. Hata siku mkuu wanchi anaizindua alisema hivyo. (MKAPA). Ndio ambayo ipo katika kila wilaya ktk nchi hizo nyingine zimeishia mijini tu. Au pale ambapo wana CORPORATE customer pekee. So kuwa mpole coz wanajiendesha kwa hasara mtu mwenyewe ukute unapitishia tu mshahara account yako hauna hela ya kuweka.

    BENKI INA WATEJA WENGI ILA SIO WATEJA WAKUBWA

    Ushauri wangu tumia alternative nyingine mfano M-PESA, TIGO-PESA, AIRTEL-MONEY.
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    ushauri wako mkuu ni wa busara sana,shukrani
     
  20. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dawa yao iko jikoni tunawasubiri equity bank wafungue bank zao tuwahame...!
     
Loading...