Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB ATM Inakuwaje!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Columbus, Oct 13, 2012.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimekwenda ku-draw pesa kidogo ya week end katika ATM ya NMB, cha ajabu nimefuata procedure zote na ikaanza kuhesabu lakini ilipofika mwisho ikatoa kadi yangu bila kutoa pesa. Hapo hapo nikapata ujumbe mfupi (Sms) eti nimefaniwa ku-draw kiasi..... cha pesa.
    Nimejaribu kuwapiga simu yao 15166 niwaulize lakini inajibu kuwa hiyo namba haipo, nichukue hatua gani jamani!!
     
  2. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    subiria hapo kidogo zaweza toka akalamba mwingne
     
  3. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kama ukikaa zizipotoka, jaribu kuuliza zalio utakuta zimerudi
     
  4. t

    trigger Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Uliza salio uone kama imekata hela na kwa issue kama hyo kupata msg co tatizo kwan baada ya muda kama imekata hela tayar itarudisha,option ya pili kama sehemu ulipo tumia atm nyingine au ambayo ipo near by,sometimes network inakuwa down ndio maana unakutana na such incidence mteja mwenzangu,so try those ways itawork out
     
  5. lowestein

    lowestein JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lakini ATM za NMB nyingi ni za uongo na kuna malamiko mengi Ya watu kupotelewa na hela zao kwenye ATM na wanapoenda kulalamika mameneja hurudisha hizo hela coz utakuta zimechukuliwa na watu wa humu humo bank..
     
  6. t

    trigger Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Tatizo haujui banking ndio maana,banki sio sawa na duka la mangi au mkinga kwamba utachukua tu hela,kinachotokea ni kwamba kama watu hawajapata hela asubuh report itaonesha kwamba kuna wateja waliomba hela hawakupata ila a\c ili debitiwa,so sio kwel kwamba hela wanachukua humo humo watumish,they work with with ethicks,unapopeleka lalamiko kwa meneja huduma kwa wateja kwasababu anakuwa tayar na report atakurudishia,na hilo tatizo co Nmb tu hata bank nayofanyia mie lipo so ni tatizo la kawaida kwa atm za benki zote
     
  7. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu banl huwezi poteza haki yako hata kama ukiibiwa hela na mfanyakazi wao utazipata tu. Kuna kinaitwa ripoti za kazi hizo ndo kila kitu
     
  8. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Umetoa maelezo mazuri sana mkuu. Thanks
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na hii namba ya customer service ni fake? ukiipiga 15166 unaambiwa hiyo namba haipo.
     
  10. t

    trigger Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kuna namba nime ku PM
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nenda benki jumatatu na utarejeshewa fedha zako kuna fomu utajaza,ilinitokea miezi miwili iliyopita
     
Loading...