Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NM-AIST shortlist

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbulumundu, Apr 11, 2012.

  1. M

    Mbulumundu Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Wadau
    Kwanza naomba radhi kwa kutokuwa na update yoyote kuhusu ajira za Nelson mandela Arusha mpaka sasa. Naomba kwa yeyote mwenye taarifa atudokeze!
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Short list ya nini mkuu? Kazi au Masomo?:)
     
  3. M

    Mbulumundu Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Ya kazi Bantubrog,refer post yangu fresh!
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwenye Post yako umezungumzia chochote kuhusu kazi au Masomo?
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii kitu inaelekea kuna kitu kimetokea manake haiwezekani dead line ya apllication za kaz iwe 31 dec 2011 alaf mpaka leo april 12 hakuna cha intv wala nn!

    wenye detail watujulishe
     
  6. S

    Schrodinger Cat Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili inaonesha hikichuo hakiko systematic
     
  7. hirorobert

    hirorobert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda niwasaidie vijana,inawezekana uliyetoa thread ukawa unawasaidia pia wengine wanaotaka kuelewa,kifupi hii ni taasisi mpya na vibali vya ajira vinatoka hazina,ila kwa kuwa wameshateuliwa wakuu wa chuo kwa maana ya Mwenyekiti wa Bodi (Prof.Mwakyusa) na Mkuu wa chuo(His execellence Dk.Bhilal) mambo mengine yatakuwa sorted soon
    Patience is a key to success
    Regards
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Wakuu taarifa za uhakika nilizonazi ni kuwa Nelson Mandela Unuversity hawaja shortlist kutokana na ukwli kuwa kuna kozi walizianzisha ambazo kuanza kwake kufundishwa ndipo wangehitaji watu kama walivyokuwa wametangaza kazi. Kilichotokea ni kuwa kuna majengo mapya wanayoyajenga hayajakamilika hadi sasa hivyo hata hao wanafunzi hawakuchukua hivyo kama wakiajiri kwa sasa hao watu watakuwa tu idle bila kazi ya kufanya ndiyo maana wamesitisha zoezi hadi wakamilishe hayo mambo ndipo wataita watu kwenye interview.
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tunashukuru kwa taarifa.
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Je kama wanasubiri majengo yakamilike watatumia application zilizopo au watatangaza ajira upya?
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280

    Watatumia application zilizopo mkuu
     
  12. C

    Crecent Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu!!!kama ni kazi ya u lecturer watu wameanza kazi,nina jamaa yangu yuko hapo anafundisha ameanza last month,ki ukweli pale pazuri!!may be kama uli apply kitu kingine ndugu yangu...Huo ndio kweli ninaoujua pitia huyu jamaa yangu ambaye yupo hapo.Thanks bro!
     
  13. S

    Schrodinger Cat Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau, hivi shortlist ya hawa iliishaje maana ni miezi 6 sasa
     
  14. m

    mamboko Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi kuna jamaa yangu nilifanya naye interview somewhere kwa sasayuko pale so, i dont know kilichotokea ni nini
     
Loading...