Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nlitamani Mkapa vs CHADEMA na sio CUF vs Mkapa na JK vs CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Aug 12, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkapa hakutaka mchezo ktk utawala wake. Ukiwauliza Cuf wanajua na hawatasahu

    Naamini Arusha ingalkuwa ni ngome ya Jeshi la Polisi kama vile ilivyokuwa ZANZIBAR
    bunge lingalikuwa kimya, ziii hakuna angalinyayua mikono. kama Enzi za NCCR Mageuzi bungeni.
    Magazeti mengi yangalikuwa chini ya CCM tofauti na hivi sasa.
    Mbowe tayari angalikuwa mahabusu kama vile alivyopata mkongoto Lipumba.
    Dk slaa angalikuwa ziii kama alivyokuwa wakati wa Mkapa.
    ATHARI KWA JAMII.
    WANANCHI TUNGALIKOSA SINEMA KAMA HII INAYOENDELEA
     
  2. 00000 Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi waarusha tungalitafuta pakukimbilia
     
  3. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhu, mkapa hatishiwi nyau
     
  4. 00000 Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa mkpa. Magwanda yote yangalitiwa kapuni
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nenda kajisaidie
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkapa alikuwa makini hata chadema wasingepata nafasi.
    kikwete yuko loose ndo maana cdm inapeta.
    cuf wanamfaham mkapa kawaulize.
     
  7. K

    Kikambala Senior Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You know why.mkapa alidhibiti serikali hivyo maisha yalikuwa rahisi,unajua alikaa miaka kumi nauli ya daladala ilipanda kwa shs 50 tu,mpka anaondoka mchele kilo shs 400.kama ****** angefanya hata nusu tu ya mkapa walahi kusingekuwa na taabu ukizingatia wabongo walivyo mazuzu bin mazezeta,taabu inakuja ktk miaka 6 tu nauli na maisha imepanda mara18,sasa usipo stuka basi wewe unafikiri kwa kutumia masaburi
     
Loading...