Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nlipotafuta sikupata...sasa ndio wanapatikana...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Mar 13, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari wanaJF!
    Dunia hii imejaa mambo kila aina...kila mtu anautashi wake..wengine wanatekeleza kwa usiri mkubwa...wengine wanayaweka bayana.
    Yoote hii ndio dunia.
    Sasa nlikutana na jamaa yangu wa karibu akawa amenieleza mambo yaliomfika..
    Akanambia uwezo wa kuishi na mke anao...tatizo yule mke anaehitaji awe nae ndio hajafanikiwa kwa kipindi kirefu kiasi ambacho ndugu zake na jamaa zake hawakuridhika maisha aliyo kua nayo!
    Sasa aliamua aoe yeyote aliejitokeza muda huo...hapo ndipo mambo yakaanza kumchanganya...alijitokeza dada mwenye sifa zote na huyo dada alikua tayari aolewe nae. Tatizo kwa jamaa alisaini ndoa moja..pia dada huyo nae hakukubali awe mke wa pili.
    Jamaa amechanganyikiwa hajui afanyeje?
    Tunamsaidia vipi wana JF?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mshika mawili moja ....

    Ngoja ninywe kahawa ntarurdi ..
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani imani zao zikoje?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Afadhali huyo mwanamke alijua mapema hataki ukewenza akamsainisha jamaa!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Amesaini ndoa moja anataka nini tena?????
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa tafadhali yan amsainishe ndoa mke wa pili halafu ndio amtafute wa kwanza? au mimi sijakuelewa ndugu?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Amesaini mwenyewe, tatizo sasa liko wapi!
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Majaribu tu hayo yanamjia!
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    zamani ndio haya mambo ya kusaini ndoa moja yalikuwa na tija,sasa hayapo tena so mkuu kipendacho rohoo hula nyama mbichi,amuwa moja wewe ndio mwamuzi kuacha na kuoa ama kubaki na huyo uliyesaini ndoa
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama unahisi uliye nae huna hata mapenzi nae boraumuache kuliko kumsanif mwenzako
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni tamaa tu za kidunia, wanawake wazuri wanazaliwa kila siku, ataoa yupi aache yupi?
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama hukumpenda abuy bora umuache tuu atapata anae mpenda na yeye lakini sio kuja kumtesa baadae.... wewe ndio muamuzi kama walivyotangulia kusema wanajf hapo juu umuoe huyo au uoe uliempenda....sisi twaweza kukushauri lakini abadaan huwezi kuusemea moyo wa mwenzio.... soo wake up and make what can sound good and nice in ur mind...
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kama amesaini ndoa si maaana yake ameshaoa?? sasa anachotaka kingine zaidi ni kipi?
    huyo mwingine ni tamaa tu wala hakuna jipya huko
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Aridhike na aliyenae.
    Wazuri kila siku wanazaliwa.
    Ataacha wangap?
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sio lazima
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    A point of no return, imekula kwake, aendelee tu na huyo mke... Na iwe fundisho kwa watu wengine kusaini/kuingia mikataba yenye masharti magumu/wasiyo kubaliana nayo bila kufikiria yajayo
     
  17. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuanza upya sio ujinga.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    aoe tena kisirisiri....................
     
  19. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamaa nilivyo muelewa ni kama ifuatavyo:
    1- alihitaji mke wa kuishi nae.
    2-alikua navyo vgezo vyake kwa huyo ataeishi nae.
    3-kwa kua imemchukua muda mrefu i.e miaka mingi bila kumpata aliemhitaji ndio akaamua kumchukua yeyote aliependa kuolewa.
    4-baada ya maisha ya ndoa ndipo akajitokeza ryt choice wake...
    5-huyo dada mwenye vgezo ndio amempa masharti kua hahitaji uke wenza.
    6-jamaa kwa ile ndoa yake ya kwanza alisainishwa hakuna kuoa zzaidi ya ndoa moja...
    Hapo ndipo mambo yamemkalia pabaya...
    Hana raha.
    Nlimsikia atii anataka amtoroke first wife wake...ili asijulikane alipo...baadae ndipo amuoe huyo mwenye vgezo vya kuzingatiwa.
    Hii dunia ina matukio ....mh!.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo mkome kuoa na kuolewa for the sake of kuitwa wanandoa!Swala la kubebana na mtu ambae baadae utatamani asingekuwepo ili uwe na unaemtaka ni la kujitakia!Kama hujaridhika na mtu usioe au kuolewa nae!
     
Loading...