Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nkunda yupo wapi ?

Discussion in 'International Forum' started by bucho, Mar 15, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wakuu nauliza yupo wapi yule mtusi aliyekuwa anapigana kongo ? Maana niliskia alikamatwa na Rwanda .Na ni Nini kimejificha nyuma ya ile vita aliyokuwa anapigana kule kongo ? Najua kuna watu watakuwa na idea kidogo na huu mchezo.
     
  2. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bado yupo rwanda hawajampeleka kokote yule ni swahba wa kagame hawez kusumbuliwa c unaona hata ocampo katulia
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    yupo zake rwanda wanaita house arrest lakini wapi kafichwa anakula bata ndani kwa ndani,hiyo yote ni ili asikamatwe akatoa siri nani walimtuma kupigana vita ile
    africa zaidi ya uijuavyo
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145


    mbona Rwanda hawampelek imahakamani ? nini kimejificha nyuma ya pazia ?
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna sehemu nimewahi kusoma historia ya vita ya drc wanasema laurent kabila aliwashirikisha rwanda na uganda katika vita ya kumpindua mabutu kwa ahadi ya kuwagawia mkoa wa kivu kuwa ni makazi ya wanyarwanda(kusini) na waganda-kaskazini. Baada ya jamaa kufanikiwa hakutekeleza hiyo ahadi. Jamaa wakaingiza majeshi yao kwa lazima kwa kisingizio cha kuwalinda wanyarwanda. Lengo lilikuwa kuteka ile miji iwe chini yao waendelee kuchimba madini. Baada ya kufanikisha zoezi la kumuua kabila inaonekana aliyepokea kijiti naye akawa mbishi. Inaonekana baadaye walifanikiwa kumshawishi jose kwamba yeye ni mtutsi hivyo anatakiwa kulinda maslahi ya wanyarwanda. Wakakubaliana kusitisha hujuma kwa kuudanganya umma kwamba nkunda amekamatwa na anashikiliwa na serikali ya rwanda. Kagame ni noma.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145



    kama ni kweli basi kagame ni noma.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama alikuwa anapigana vita si ungetakiwa afunguliwe mashtaka?
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Angefunguliwa mashtaka iwapo kungekuwa na claims zozote pressed against him.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,725
    Trophy Points: 280
    Meja Jenerali Laurent Nkunda bado yuko Rwanda na kwasasa amepewa kazi maalumu na Serikali ya Rais Paul Kagame.Hakuna dalili zozote za kurejeshwa DRC au hata kufunguliwa mashtaka.Nkunda ni Mnyarwanda...mnyarwanda(Kagame) hawezi kumsaliti mnyarwanda mwenzake(Nkunda).
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huenda hata alikuwa jasus wa kagame nchin kongo, kwa hiyo kusema nkunda amekamatwa ni mbinu pia ya kijasus kumlinda asidakwe na mataifa mengine. Dont play with kagame bwana.
     
Loading...