Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njozi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Jun 3, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Umewahi kuwa na njozi (fantasy) juu ya mke au mume wa rafiki yako? Kuna rafiki yangu ana mke bomba sana na kila mara huwaga namuwaza kwenye njozi zangu kuwa siku nikimpata huyu...atanikoma. Saa ingine huwa nawaza sijui ana ladha gani huyu?

    Am I sick or what?
     
  2. Y

    YE JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajitafutia balaa mazee......tafuta ndoto mpya!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,679
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh! Mke wa rafiki yako ni NO NO NO NO. Unawezekana ukawa ni mgonjwa au la lakini imeshatokea mume/mke wa rafiki kuzima taa na kushughulika na rafiki wa mwenzie. Kama ni njozi tu zinakutokea na huna mpango wa kuzifanyia kazi basi hakuna tatizo lakini kama unaanza kufikiria jinsi ya kumuingia huo shemejio basi unacheza na moto na usishangae ukaja kukuunguza na kubaki na majuto mjukuu.
    :sorry:
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    we ni mchafu. period..kwasababu post zako nyingi zinaongelea ngonongono tuuuu, si uoe wa kwako..utadondosha udenda kwa wanawake wapita njia hadi lini?..
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri huu.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    No Bubu....I don't have any plans to act on my fantasies and thoughts, at least those kind of thoughts.

    I just fantasize about her when I'm zoned in or out. When I'm in my own little world, Ngabu's world. And I'm sure I'm not the only one who fantasizes about other people's property (OPP). I think it's human nature to do that.

    Are you going to swear up and down that you have never fantasized about someone else's woman?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Kwani kuoa au kuolewa ndio suluhu ya njozi kama hizi?
     
  8. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole NN, jitahidi kumuona kama mke wa rafiki yako badala ya kumuona kama mwanamke anaevutia...


    Annina
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Lakini dada, macho hayana pazia. Siwezi kujifanya naona kitu ambacho hakipo. Mdada wa watu anavutia na huo ndio ukweli wenyewe na habari ndiyo hiyo. Sijamkumbatia na kumwambia ana ngozi laini au kaumbwa kikampeni...Lol..whatever the heck that means...

    Ni dhambi hata ku fantasize mwenyewe kivyakovyako?
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Atakuwa na ladha ya sumu

    I think kwa jibu ili utaamua kuacha kumuwaza Mkuu NN
     
  11. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    I bet ni mke wa rafiki yako BOSS . Ha ha ha !.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kutamani ni dhambi...na ww umemtamani ndo maana unam-fantasize!!
    One day kua nae njozini hakutatosha utataka zaidi, so find urself another dream...one that u can afford!:target:
     
  13. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    NN hapo kwa bold nadhani ndiko unakoelekea...


    Annina
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jun 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Kudhani kwako ndio unapokosea!!!
     
  15. Y

    YE JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mjomba futa hayo mawazo na ndoto....ushauri wa bure, huko bongo watu wanakalia chupa siku hizi. Vitu hivi si utani mazee....
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jun 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Sielewi. Hivi kibaya au kosa ni lipi? Kuota njozi au kutenda kosa kimatendo?
     
  17. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa...kumbuka the winner takes it all.

    Njozi njema!


    Annina
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,679
    Trophy Points: 280

    Hahahahahahahah ulipopata upenyo tu ukautumia kumrushia dongo Annina LOL! We mchokozi kweli kweli! Sijui Annina alipokuwa anamwagiwa misifa kem kem na njemba alikuwa anasmile au amenuna!
     
  19. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyo ni mmoja. Wako wengi mno. Ukifantasize kwa kila mzuri unaye muona mwishowe fantasy ndiyo itakuwa shughuli yako ya kila siku. See a counsellor for help. That is how rapists and serial killers start their careers.
     
  20. Y

    YE JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoto hizo jaribu kuzifuta. mtu akatazwi kuota lakini usijitie majaribuni kutaka kuukwea mlima. watakufanyia mbaya mazee!
     
Loading...