Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njozi ya mwanakijij !

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by KYALOSANGI, Aug 1, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Jamani mnaisoma Njozi ya Mwanakijij kwenye Tanzania Dima Jumatano !? Jmaa anatisha namshauri aifanya kuwa Riwaya
    Itakuwa ni mojawapo ya RIWAYA BOMBA,BRAVO MWANAKIJIJI INGAWAJE SIKUJUI !NINGEKUJUA NINGEKUALIKA TUNYWE TOGWA!
     
Loading...